Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hay nhỉ bác @DucMinh ,
Hiện tượng này chỉ làm ngưng dòng tiền bơm vào thị trường tạm thời.Chứ chưa kết luận được gì,vì năm nay dương khí mạnh,hiện tượng trên giúp oil tăng giá ngắn hạn.Và giá nguyên liệu sẽ tăng theo oil lập mặt bàng giá mới,có thể tăng thêm 20%.
Tại hạ phán bừa,chớ ném đá...
Đúng vậy, nhật thực làm điều chỉnh, nhưng sao chổi gần trái đất nhất sau 248 năm sẽ làm giá hàng hóa cơ bản như oil, rubber ... tăng trở lại và tăng mạnh. Oil vẫn sẽ hướng đến mốc 50.

Sáng Hôm Nay thấy tàu qua đỉnh đèo...gió phần phật, mát rượi...ngồi lâu trên toa chân đã mỏi, gối đã tê...định bụng ngồi tí nữa để được Sướng Hơn Nữa nhưng cũng bon chen ra cửa tàu xem dân tình lên xuống nhộn nhịp...đập con mèo đứa nào giơ chân đá bay xuống đất...Hận!:20:

Sáng Hôm Nay thấy tàu qua đỉnh đèo...gió phần phật, mát rượi...ngồi lâu trên toa chân đã mỏi, gối đã tê...định bụng ngồi tí nữa để được Sướng Hơn Nữa nhưng cũng bon chen ra cửa tàu xem dân tình lên xuống nhộn nhịp...đập con mèo đứa nào giơ chân đá bay xuống đất...Hận!:20:
Taken profit có gì là sai, làm sao mà phải đập con mèo :21:

Đang cafe mà chủ quán nó lại mở bài này anh ạ. Mở bảng thấy 580, mà nghe đúng câu: Bởi ta say, nên thần tượng cũng lu mờ...
Thiệt, không hiểu thằng chủ nó trêu mình, hay nó muốn đuổi mình về sớm, ngồi mòn ghế nó rồi chăng? Hay nó lại có ẩn ý gì khác nhỉ?

Thôi học tập @Cào Cào, hết quota, em off thôi.

À há, Túy Ca hát Túy quyền, ko nghe Cờ huynh chủy đạo rùi à?
Sóng tiếp theo tôi sẽ follow anh nhiệt tình, ko cafe bánh mì nữa...anh đang rất son, anh có biết không? Bám càng huyết liệc luôn, đừng trốn nhá! :))
:17:

Em chốt SHN...lực vẫn thấy rất mạnh anh ah:106:

Mợ ơi, đang hô follow nhiệt, ảnh lại tung quả Vịt Chiên... Anh cố tình quay Cào em ợ... hay anh chỉ vô ý thui vại? :(
Thật mà...em toàn cm khi mọi thứ còn mờ mờ ảo ảo thoai...còn mọi thứ rõ ràng thì ko đủ T+ đâu...hihi...Ah, em vào tí giá đỏ Em gái Lãng đãng rồi đấy:104:

Lại cướp lái ạ? Ngon thì vữn phải chờ cho đúng bài chứ Thầy?...
Chủ quán nó lại mở bài, có câu vầy: Bạn quay tay mà tình cũng quay tay... 《♡》
Thật mà...em toàn cm khi mọi thứ còn mờ mờ ảo ảo thoai...còn mọi thứ rõ ràng thì ko đủ T+ đâu...hihi...Ah, em vào tí giá đỏ Em giá Lãng đãng rồi đấy:104:

Status
Not open for further replies.
Back