Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
TRC của @Cào Cào chất lệnh thế kia thì khéo cũng phải 5 trần mới mua được mất.
PHR mới là chủ công anh ơi, nhưng em cứ múc hết cả 3 vì thanh khoản bọn nó kém quá.
PS: Đang đắng nòng, vì còn mỗi mấy bé cao su, phân bò + mấy ly cafe...:20:. Đạn dược cất hết rùi, chuẩn bị khai hoả một em bất chấp thị trường chung :19:

PHR mới là chủ công anh ơi, nhưng em cứ múc hết cả 3 vì thanh khoản bọn nó kém quá.
PS: Đang đắng nòng, vì còn mỗi mấy bé cao su, phân bò + mấy ly cafe...:20:. Đạn dược cất hết rùi, chuẩn bị khai hoả một em bất chấp thị trường chung :19:
Sáng nay ai muốn mua TRC đều mua được. Buồn cười chị đặt ATO nhầm thành ATC. Hết phiên thấy lệnh vẫn chờ gửi.

TRC với DPR thì volume từ ngày xưa đã bé tẹo rồi nên chắc dễ kéo. Cào vào cao su bao nhiêu % TK rồi?

GMD?

Sáng nay ai muốn mua TRC đều mua được. Buồn cười chị đặt ATO nhầm thành ATC. Hết phiên thấy lệnh vẫn chờ gửi.
Chờ đi chị, đua làm gì nữa. Chờ máo chảy xem sao??? Mua khi thấy máo dính lên áo đồng đội... :20:

Status
Not open for further replies.
Back