Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
sợ thật đấy :21:
Không để thời gian nhấm nháp món đầu xuân khai vị hả em ???
Vâng.Em thấy TT tốt chị ạ.
BID đã giải toả xong vụ bắt bớ(hôm qua em mới biết tin),nợ HAG cũng sxep ổn.Mr.B lên phó TT thường trựcphụ trách kte sẽ ủng hộ BID thôi.Nhìn chung thấy cửa BID sáng,giá này rẻ so với VCB.

Vâng.Em thấy TT tốt chị ạ.
BID đã giải toả xong vụ bắt bớ(hôm qua em mới biết tin),nợ HAG cũng sxep ổn.Mr.B lên phó TT thường trựcphụ trách kte sẽ ủng hộ BID thôi.Nhìn chung thấy cửa BID sáng,giá này rẻ so với VCB.
Em thấy cung thủ đang son, anh cứ mạnh dạn sâu hàng, em ủng hộ nhiệt tình! Son là không xoắn, hết son mới phải xoắn :113:

Các thầy húng quá, anh N ục cho 1 phát về 70 bầy giờ nhé :19:
Không biết a Dũng, em trai cùng mẹ khác cha với anh Năng ( vừa rồi được mẹ Phượng Hoàng nhận nốt về làm con nuôi) có được tí máu do thái nào ko các thầy nhỉ?

Em thấy cung thủ đang son, anh cứ mạnh dạn sâu hàng, em ủng hộ nhiệt tình! Son là không xoắn, hết son mới phải xoắn :113:
Mình thích trường phái tâm lý của @HOANGLINH, đúng ra là còn hơn cả PTKT :42:
Nhưng có điều này không biết có nên nói ra không?? Đại loại là nếu không phải tay đua công thức 1 thì cái kết của đua xe tốc độ sẽ thường là thảm khốc. Bước chậm, bước chắc thì cũng tới đích mà an toàn có hơn không???

Mình thích trường phái tâm lý của @HOANGLINH, đúng ra là còn hơn là PTKT :42:
Nhưng có điều này không biết có nên nói ra không?? Đại loại là nếu không phải tay đua công thức 1 thì cái kết của đua xe tốc độ sẽ thường là thảm khốc. Bước chậm, bước chắc thì cũng tới đích mà an toàn có hơn không???
Cá tính quyết định số phận mà chị.Suy nghĩ của chị rất đúng,nhưng cái số em nó thế...:1178:
Bất kể mèo đen hay mèo trắng mèo nào bắt được chuột là mèo quý:1:

bạn í đã mất 3% case SCR liền tay ngay sau khi gặt hái HAG >30% lần 1

Mình thích trường phái tâm lý của @HOANGLINH, đúng ra là còn hơn là PTKT :42:
Chị chưa xét size vốn/tổng vốn của ảnh thôi. Em đoán Acc Chứng của ảnh tầm 1/20 tổng tài sản, nên oánh thế cũng không có gì ghê gớm lắm. Kiểu chị cỏ Full MG 3:7 con GÀ, nhưng size chứng tầm 50-100 tỏi...thấm vào đâu :24:. Xét gì thì xét, phải có góc nhìn đa chiều chị ợ, không suy bụng ta ra bụng người được. Ai cũng có cái hay để mình học hỏi, Cung thủ là tượng đài tâm lý chiến của em đới chị :1:

Anh ấy đã đạt được trình độ lấy vô chiêu thắng hữu chiêu rồi, nhưng để đạt được trình độ này thì cả TA, FA đều hơn người khác một bậc!:1:

Chị chưa xét size vốn/tổng vốn của ảnh thôi. Em đoán Acc Chứng của ảnh tầm 1/20 tổng tài sản, nên oánh thế cũng không có gì ghê gớm lắm. Kiểu chị cỏ Full MG 3:7 con GÀ, nhưng size chứng tầm 50-100 tỏi...thấm vào đâu :24:. Xét gì thì xét, phải có góc nhìn đa chiều chị ợ, không suy bụng ta ra bụng người được. Ai cũng có cái hay để mình học hỏi, Cung thủ là tượng đài tâm lý chiến của em đới chị :1:
Sao lại margin trong khi còn tiền nhỉ?

Đừng hào phóng lời khen quá thế chứ. Nhỡ lại là cái cớ cho người ta vấp phạm thì sao???
Vậy là tượng đài của em đắc đạo rồi, nên mở lòng từ bi, đi khai sáng cho nhân loại hỉ... Ngồi quan sát & rút ra bài học cho bản thân thôi chị ạ (đúng/sai gì cũng là bài học cả), lão ma đầu nào đã từng nói: Don't train an old dog new trick. Hãy biết lắng nghe :1:

Vậy là tượng đài của em đắc đạo rồi, nên mở lòng từ bi, đi khai sáng cho nhân loại hỉ... Ngồi quan sát & rút ra bài học cho bản thân thôi chị ạ (đúng/sai gì cũng là bài học cả), lão ma đầu nào đã từng nói: Don't train an old dog new trick. Hãy biết lắng nghe :1:
Nghe đây, nghe đây :1:

Đừng hào phóng lời khen quá thế chứ. Nhỡ lại là cái cớ cho người ta vấp phạm thì sao???
Không đâu chị! Cái quan trọng nhất của người chơi chứng khoán là phải đọc được trận đấu, mà để đọc được trận thì TA, FA phải rèn luyện thuần thục rồi!
P/s:@ TTN Khi nào chị luyện được TA thuần thục rồi em sẽ khen chị nhé!:21:

Status
Not open for further replies.
Back