Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Theo reply trên thì đã lạc đạn và phải gọi bằng chị.

Dạ vâng,còn nữa nếu đúng tuổi Giáp Dần thì xem thêm Giờ ngày tháng năm sinh,xem có thiếu Hoả ko? Nếu có thì chắc ko xấu chuyển sang tốt;ngày sinh có phải ngày Tân ko?nếu là ngày Tân thì hợp với Bính càng tốt.
Dù năm kỵ (địa chi)nhưng Ngày hợp(Thiên căn) lại ko có vấn đề gì.Nhưng dù sao cũng phải đợi qua tháng 6 ÂL thì tuổi Giáp Dần mới chuyển tốt dần.Chia sẻ chút xíu...hihi
Bác TáoTho và xBuu,chị TTN lượng thứ.
Thời gian này nghe ở đâu nói về mệnh lý là phát cuồng lên :). Thế nào cũng phải xem quyền sách bác Hoang Linh giới thiệu. Thanks trước.

200 tỏi thì anh không phải đăng ký đâu. Cứ xếp xèng ra và ngồi vào bàn là xong thôi.

Em xin đính chính là 200 củ chứ hok phải 200 tỏi ợ.
Nhiêu đó không đủ để mấy anh chị nhấn "raise" 1 cái nữa thì sao em dám vào bàn ngồi. Cứ đứng ngoài hóng cái đã ợ, cũng may nhờ chăm chỉ lắng nghe mấy anh chị xì xào từ đầu năm nên cũng đang hài lòng với mấy cổ CSM, mặc dù hổng có được tím tái như mấy em hot girls EVE này kia:1cool_byebye:

Chào các anh chị VCers, em vừa bắt đầu tập tành công cuộc chiên chứng với 1 tk con con 200 tỏi nên xin phép đăng ký vào đây lót dép hóng hớt và học hỏi, kính mong các anh chị cao thủ trên này chiếu cố ạh :1cool_byebye:
Quê Lý Sơn phải hơm? Đủ 200 tỏi chưa?

9a_OBEP.jpg.ashx

Thời gian này nghe ở đâu nói về mệnh lý là phát cuồng lên :). Thế nào cũng phải xem quyền sách bác Hoang Linh giới thiệu. Thanks trước.
Dạ anh.Từ nhỏ khi xem truyện KimDung,đọc Tam Quốc là bắt đầu thấy thích tìm hiểu về KInh dịch,Tử vi,Tướng số.Nhưng đầu óc không có chút minh tuệ về lĩnh vực này,biết mình không có duyên làm Thầy Tướng Số nên đành rút lui,chuyển sang làm Thầy Thuốc anh ạ.
Nhưng khi em đọc cuốn "Tôi là Thầy Tướng Số",em cảm giác mình phiêu diêu,sung sướng làm sao.Cảm giác đó em cũng có được khi em mới đọc "Cuốn Theo Chiều Gió" ở tuổi đang yêu và "Bố Già" thời sinh viên.

Chào các anh chị VCers, em vừa bắt đầu tập tành công cuộc chiên chứng với 1 tk con con 200 tỏi nên xin phép đăng ký vào đây lót dép hóng hớt và học hỏi, kính mong các anh chị cao thủ trên này chiếu cố ạh :1cool_byebye:
thân mến chào em !
Với size vốn 200 tỏi của e, thì có lẽ em đã lạc bước nhầm môi trường rồi e ạ.
Xin giới thiệu ngắn đôi dòng với e thế này:
- công đồng VCer của bọn chị là 1 cái ao tù nước đọng ( ko liên thông với các định chế tài chính ) đa phần là dỗi hơi,có thừa thời gian nhưng thiếu tiền , thiếu phương tiện để show hình và quảng cáo. Quan trọng nhất là các mems luôn biết ước mơ trở thành triệu phú tỷ phú giống như mấy lão già Warren Buffett ; George Soros hay thậm chí với Jesse Livermore.
- Với 200 tỏi của e, thì với đa phần anh em ở đây vẫn chỉ ao ước có được 1/20 chỗ đó nên chính thức chị gọi em là BIG MAN.

Dạ anh.Từ nhỏ khi xem truyện KimDung,đọc Tam Quốc là bắt đầu thấy thích tìm hiểu về KInh dịch,Tử vi,Tướng số.Nhưng đầu óc không có chút minh tuệ về lĩnh vực này,biết mình không có duyên làm Thầy Tướng Số nên đành rút lui,chuyển sang làm Thầy Thuốc anh ạ.
Nhưng khi em đọc cuốn "Tôi là Thầy Tướng Số",em cảm giác mình phiêu diêu,sung sướng làm sao.Cảm giác đó em cũng có được khi em mới đọc "Cuốn Theo Chiều Gió" ở tuổi đang yêu và "Bố Già" thời sinh viên.
Văn Chương, Y dược , Phong Thuỷ, Lý Số . Anh nắm 1 trong 4 mà thành công đã là đáng phục lắm rồi.
Ngày nay Văn Chương chắc k còn được coi trọng, tạm cho Tài chính lên đầu. Thế là 2/4 (more) :3D_10:

thân mến chào em !
- công đồng VCer của bọn chị là 1 cái ao tù nước đọng ( ko liên thông với các định chế tài chính ) đa phần là dỗi hơi,có thừa thời gian nhưng thiếu tiền , thiếu phương tiện để show hình và quảng cáo. Quan trọng nhất là các mems luôn biết ước mơ trở thành triệu phú tỷ phú giống như mấy lão già Warren Buffett ; George Soros hay thậm chí với Jesse Livermore.
- Với 200 tỏi của e, thì với đa phần anh em ở đây vẫn chỉ ao ước có được 1/20 chỗ đó nên chính thức chị gọi em là BIG MAN.
:24::24::24:
ps ngta đính chính tỏi thành củ nãy h roài mà

thân mến chào em !
Em xin đính chính lại là 200 củ thôi chị ơi, tại hóng mấy anh chị nhiều quá nên gõ nhầm chứ hổng phải cố tình giật tít câu like đâu :109:

Status
Not open for further replies.
Back