Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Ai chốt cũng được, ai cắt cũng xong. Chỉ xin chị tay to đừng rời tàu, em mới măm được có tẹo & chưa ôm đủ 01 năm mờ... chị xuống, em lại phải xuống theo thì hỏng cả kế hoạch...hic...em đốt sách rồi, theo mỗi chị thôi, chị hãy nghĩ kỹ trước khi hành động nhé...:18:
Có khả năng 2 người họ muốn đẩy mình xuống hố không nhỉ?
Để hỏi bác @HOANGLINH cái coi :24:

Em chỉ thấy vui là các cao thủ FA và TA cùng lầm đường lạc bước thôi, tiền bạc ko quan trọng ai cũng cắt nhiều quen rồi!:21:
Vấn đề là nếu có lãi thì vui, còn chết thì tự nhủ, đến các cao thủ và đại cao thủ còn chết nữa là mình.
Cào quên là mình vào thì như mọi khi đi 10 % đã rồi mới tính tiếp :1:

Ai chốt cũng được, ai cắt cũng xong. Chỉ xin chị tay to đừng rời tàu, em mới măm được có tẹo & chưa ôm đủ 01 năm mờ... chị xuống, em lại phải xuống theo thì hỏng cả kế hoạch...hic...em đốt sách rồi, theo mỗi chị thôi, chị hãy nghĩ kỹ trước khi hành động nhé...:18:
Nếu ôm 1 năm thì chắc theo bác Shadow rồi.

Chào các anh chị VCers, em vừa bắt đầu tập tành công cuộc chiên chứng với 1 tk con con 200 củ nên xin phép đăng ký vào đây lót dép hóng hớt và học hỏi, kính mong các anh chị cao thủ trên này chiếu cố ạh :1cool_byebye:

Last edited:
Chào các anh chị VCers, em vừa bắt đầu tập tành công cuộc chiên chứng với 1 tk con con 200 tỏi nên xin phép đăng ký vào đây lót dép hóng hớt và học hỏi, kính mong các anh chị cao thủ trên này chiếu cố ạh :1cool_byebye:
200 tỏi thì anh không phải đăng ký đâu. Cứ xếp xèng ra và ngồi vào bàn là xong thôi.

Không đúng tuổi đó đâu. Mệnh mình VCD nên không thể tự mình làm lớn được. Có âm dương đắc địa xung chiếu nhưng lại đồng cung nên cũng không thông minh lắm.
Theo reply trên thì đã lạc đạn và phải gọi bằng chị.
Bác Hoàng Linh luận tiểu hạn theo tử vi chân thuyên.
Dạ vâng,còn nữa nếu đúng tuổi Giáp Dần thì xem thêm Giờ ngày tháng năm sinh,xem có thiếu Hoả ko? Nếu có thì chắc ko xấu chuyển sang tốt;ngày sinh có phải ngày Tân ko?nếu là ngày Tân thì hợp với Bính càng tốt.
Dù năm kỵ (địa chi)nhưng Ngày hợp(Thiên căn) lại ko có vấn đề gì.Nhưng dù sao cũng phải đợi qua tháng 6 ÂL thì tuổi Giáp Dần mới chuyển tốt dần.Chia sẻ chút xíu...hihi
Bác TáoTho và xBuu,chị TTN lượng thứ.

Status
Not open for further replies.
Back