Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chào năm mới cả nhà .
em mới đọc link . kg biết mấy hàng khác ra sao .
cái Nguyễn du thi thoảng em đi qua thấy giờ cũng vắng rồi
cái ở Hàng khay chiều nào em cũng chạy quanh đó hơn 1 h . đúng giờ ăn tối . rất là ít khách .
với điểm nhiều khách du lich đi qua lại như thế mà như thông tin BQ 22 suất /1h co nghĩa lúc nào cũng có khách đứng mua . đây chả thấy gì cả . ngoài giờ ăn trưa tối ra thì gần như chỉ thấy lèo tèo 1/2 khách ngồi ăn.

Không phải thế đâu. Nếu nhìn thị trường với tâm thế của một người đi mua tài sản sẽ thấy khác xa với suy nghĩ của đa số người tham gia thị trường đấy.
sao chị biết được suy nghĩ của đa số mà so sánh :21:
sự việc ở đây đơn giản: anh làm cty ck, nguồn thu từ phí gd và mg là ko hề nhỏ, hô sập thì treo niêu cả năm à :1cool_byebye:

sự việc ở đây đơn giản: anh làm cty ck, nguồn thu từ phí gd và mg là ko hề nhỏ, hô sập thì treo niêu cả năm à :1cool_byebye:
Trời ạ, với 1 người có vị thế như anh Hưng thì phải xây dựng uy tín để kiếm tiền to. Cái tư duy như em nói chỉ áp dụng cho các bạn broker mới vào nghề thôi.

Thật thà ghê :1cool_look_down:. Năm mới lì xì mã nào ăn 10% để em múc đi anh ơi .
định lì xì mà nhìn cái mặt cười đáng ghét nên thôi :3cool_embarrassed:
Trời ạ, với 1 người có vị thế như anh Hưng thì phải xây dựng uy tín để kiếm tiền to. Cái tư duy như em nói chỉ áp dụng cho các bạn broker mới vào nghề thôi.
uy tín ko mài ra ăn được :21::21::21:
nhất là bạn đang ở 1 trong nhưng tttc khốc liệt nhứt hành tinh :24::24::24:
ps: mà kể cũng gớm, tiền to ko thấy đâu, toàn thấy lấy tiền thiên hạ chia cho nv là thấy hổng xong roài

định lì xì mà nhìn cái mặt cười đáng ghét nên thôi :3cool_embarrassed:

uy tín ko mài ra ăn được :21::21::21:
nhất là bạn đang ở 1 trong nhưng tttc khốc liệt nhứt hành tinh :24::24::24:
ps: mà kể cũng gớm, tiền to ko thấy đâu, toàn thấy lấy tiền thiên hạ chia cho nv là thấy hổng xong roài
Chẳng gì anh ấy cũng là người hạng Nhất trong 4 loại người các cụ đúc kết :1:

anh ấy qua thời kỳ thu xâu rồi, giờ anh ấy đang hướng đến và hoàn thiện NHĐT, chuyên M&A, quản lý tài sản, thâu tóm...VND mới đây cũng đăng đàn thể hiện tham vọng hướng đến NHĐT đó.

Chẳng gì anh ấy cũng là người hạng Nhất trong 4 loại người các cụ đúc kết :1:
chúng sanh bình đẳng, có gì mà 5 7 loại với hạng nhứt hạng nhì :21:
mà thôi, ko bàn tới personal a nhé:1cool_byebye:
anh ấy qua thời kỳ thu xâu rồi, giờ anh ấy đang hướng đến và hoàn thiện NHĐT, chuyên M&A, quản lý tài sản, thâu tóm...VND mới đây cũng đăng đàn thể hiện tham vọng hướng đến NHĐT đó.
sao a biết hay thế, tôi thì thấy năm nào cũng bản lề, bản lề mãi mãi :21:

Status
Not open for further replies.
Back