Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
images

Năm mới thắng lợi mới!
Xiền không ngừng xúc tới
Râm ran trong năm mới
VC 's mem vui phới phới

hiiii Happy New Year 2016! :yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108:

đã hạn chế chuyển nhượng làm sao bán đc nhỉ, đã mua cp trên sàn thì cứ bán đúng số đó (đảo hàng giảm giá :24:) chứ cần chi bán đúng 1/2 số cp hạn chế gd, khó hiểu vãi :6cool_surrender:
thôi mặc kệ hàng móc cống :6cool_smile:

thuần chart vẫn downtrend > kệ nó đi chị
Bán được, với điều kiện:
- Xin ý kiến ủy ban chứng khoán nhà nước trước.
- Bên bán và bên mua là tổ chức tài chính chuyên nghiệp: Công ty chứng khoán, quản lý quỹ, ngân hàng thương mại, công ty bảo hiểm, công ty đầu tư chứng khoán...
- Giao dịch thực hiện qua VSD (tức không qua sàn).
Thấy lằng nhằng chưa. Đợt cuối năm thấy DLG giao dịch lạ lạ, công bố thông tin lạ lạ nên mình gúc kịch liệt và kết quả là 90% phán đoán của mình là đúng.
Còn vì sao Ansen muốn đảo 1/2 số hạn chế chuyển nhượng thành 1/2 số tự do chuyển nhượng thì chắc có trời mới biết. Nhưng mình đoán là ngày xưa khi DLG phát hành riêng lẻ cho Ansen chắc có thỏa thuận gì đấy từ trước.

Ơ, nghỉ giao dịch rồi mà em vẫn mất tiền các bác ạ.
Lấy hàng, trả tiền, bỏ cả hàng và ví vào cốp xe về đến nhà hổng thấy ví đâu.
Thôi thì mong cho người nhặt được là người đang không may gặp khó khăn, số tiền đó có thể đủ để họ có 1 cái tết ấm no. Chỉ tiếc là trong đó có 200 USD và 150 đô Úc là tiền kỷ niệm.
What a pity!
Cụ nào không may bị lỗ vì chơi chứng thì cũng cứ vui đi nhé, số mà mất tiền thì không mất kiểu này cũng mất kiểu khác :105:

Last edited:
Ơ, nghỉ giao dịch rồi mà em vẫn mất tiền các bác ạ.
Lấy hàng, trả tiền, bỏ cả hàng và ví vào cốp xe về đến nhà hổng thấy ví đâu.
Thôi thì mong cho người nhặt được là người đang không may gặp khó khăn, số tiền đó có thể đủ để họ có 1 cái tết ấm no. Chỉ tiếc là trong đó có 200 USD và 150 đô Úc là tiền kỷ niệm.
What a pity!
Cụ nào không may bị lỗ vì chơi chứng thì cũng cứ vui đi nhé, số mà mất tiền thì không mất kiểu này cũng mất kiểu khác :105:
Thôi, năm mới sẽ may mắn nhiều hơn năm cũ, của đi thay người.
Chúc các thầy, các mợ VCers ăn Tết cùng gia đình vui, khỏe, an lành và may mắn.

Một cách rất bản năng, ngày nào mình cũng vào diễn đàn.
Phải thừa nhận là trái tim các cụ băng giá thật và tâm lý cũng rất vững vàng, cứ như mọi biến động mạnh mẽ của TTTC trên khắp thể giới cũng không thể giành được được 1 chút quan tâm nào của các cụ ngoài gia đình mình vậy.
Năm nay khởi đầu chắc sẽ không thuận lợi, nhưng nhờ vậy chúng ta sẽ lại có rất nhiều cơ hội mới. Có lẽ trước mắt sẽ ưu tiên cho mục tiêu giữ tiền cho đến khi có nhiều khoản đầu tư trở lên hấp dẫn không thể cưỡng lại được nhỉ?

Em mới trở lại diễn đàn
Các bác cho em hỏi mục Phân tích kỹ thuật, chỗ các bác trước hay đăng tranh gửi ảnh giờ đâu rồi ý nhỉ

Chúc mừng năm mới!
năm mới nhanh tay vớt cái nè của các thầy... phi tinh hiiiiiii
Nhìn là thấy mê hoặc bởi cái huyền bì của phi tinh, nhưng nó khó thì cực khó, dệ thì cũng..dễ chút. cụ thể là năm nay V-mẽo hên, trong bão tố tâm bão say xưa của trung đông, âu, gấu. đây là khu tránh bão.
Hy vọng là ẻm VNI thấy được 6xx trong Quý I

Status
Not open for further replies.
Back