Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Lãnh đạo bên đấy không kẹp đâu

chỉ là im không nói gì dù biết HAG rất bi bét

Lý do: HAG từng là nhà tài trợ cho VF...

chỉ khổ các anh em khác đua nhau phân tích rồi tự khen nhau hay... cứ ai nói xấu thì mod del luôn cả tô bíc
Dù thế nào cũng rất đáng trách, năm xưa chính đàn chủ VF đăng bài đánh giá phân bò với các tính toán tỷ suất lợi nhuận các mảng khá tốt, và nhiều cập nhật khác chưa khách quan. Sau này phân bò như hiện nay, thì lang thang khắp các topic xin hàng giống con ch.. xin ăn.

Dù thế nào cũng rất đáng trách, năm xưa chính đàn chủ VF đăng bài đánh giá phân bò với các tính toán tỷ suất lợi nhuận các mảng khá tốt, và nhiều cập nhật khác chưa khách quan. Sau này phân bò như hiện nay, thì lang thang khắp các topic xin hàng giống con ch.. xin ăn.
anh nói vậy là quá lời, các bác bên ý phân tích đánh giá, còn hành động ntn do nđt tự quyết, sao lại trách móc
tất cả các phân tích public, dù ghi hay ko, đều có hàm ý "tuyên bố miễn trách" :21::21::21:

Có gì bực mình cũng kiềm chế tý đi. Ai cũng có thế sai lầm, sao có thể chỉ vì chuyện đó mà nặng lời quá vậy???

Bác nói thế nặng quá. Nói là việc của mồm. Anh em trên này đều tự chịu trách nhiệm về quyết định của mình hết

Đừng nặng lời thế bác ơi. Anh em 2 bên chơi với nhau cũng nhiều, nói vậy mất hay đi.

Có gì bực mình cũng kiềm chế tý đi. Ai cũng có thế sai lầm, sao có thể chỉ vì chuyện đó mà nặng lời quá vậy???
Ai cũng có thể sai lầm-nhưng các bài viết giai đoạn đó đều theo 1 hướng và có chủ đích chứ ko chỉ là phân tích hay nhận định độc lập
Em ko mua phân bò căn cứ các phân tích phân bò giai đoạn đó, chỉ mua vài hôm gần đây, Điều em muốn nói vẫn còn nhẹ nhàng, so với cách thức họ đưa ra nhận định, bảo vệ theo 1 hướng mà ko thực sự khách quan, cẩn trọng (ko ít nhà đầu tư bị ảnh hưởng từ các nhận định này)- 1 yếu tố mà 1 ng đã học qua code of ethic lại có thể làm như vậy khi hành nghề.

Em ko mua phân bò căn cứ các phân tích phân bò giai đoạn đó, chỉ mua vài hôm gần đây, Điều em muốn nói vẫn còn nhẹ nhàng, so với cách thức họ đưa ra nhận định, bảo vệ theo 1 hướng mà ko thực sự khách quan, cẩn trọng (ko ít nhà đầu tư bị ảnh hưởng từ các nhận định này)- 1 yếu tố mà 1 ng đã học qua code of ethic lại có thể làm như vậy khi hành nghề.
Em không theo dõi chứ chị thấy bạn ấy có giải thích vì đã từng nhận tài trợ của HAG nên về tình hay về lý đều không thể đưa thông tin bất lợi cho HAG rồi mà. Còn ai hóng để chơi chứng thì việc mất tiền chỉ là sớm hay muộn thôi mà.
Muốn đập đầu vào tường với DMC, PJT ...

Đọc là một chuyện, theo hay không lại là một chuyện. Như thế, toẹt chiêu hóng tinh đại pháp mới ra đời, chứ cứ đi hóng khơi khơi mà ăn ngập mồm, thì có mà ăn...cám Thầy ợ!
Phân bò lấy Z-score ra đo, cả Z & Z'' đều cho vào diện có nguy cơ phá sản cao. Nhưng mà em vẫn bet 100 củ vào đới, Thầy có thấy em dzất khách quan & cẩn trọng không nà? :21:

Em không theo dõi chứ chị thấy bạn ấy có giải thích vì đã từng nhận tài trợ của HAG nên về tình hay về lý đều không thể đưa thông tin bất lợi cho HAG rồi mà. Còn ai mà hóng để chơi chứng thì việc mất tiền chỉ là sớm hay muộn thôi mà.
Muốn đập đầu vào tường với DMC, PJT ...
Em hóng chị tay to suốt, mà có mất xu nào đâu, toàn lồi mồm, toạc mỏ... Thế nên, chọn đúng người, đúng mã, đúng giai đoạn...là cả một nghệ thuật... Thầy @Cdg là một nghệ sĩ đỉnh cao! :113:

Status
Not open for further replies.
Back