Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Idol chưa cho chỉ đạo.
Quái kiệt hiếm có :1:

Gửi từ Nokia 1100 của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk
Qúai kiệt cái gì đâu, cho 10% vốn vào em này, đầu tư giá trị cho đến lúc em nó phá sản...thì cũng mất có 10%. Trò này có dám chơi Full tài khoản đâu mờ gọi là quái kiệt. 10 kèo, thắng 3 là hoà, idol nói thế :21:

Qúai kiệt cái gì đâu, cho 10% vốn vào em này, đầu tư giá trị cho đến lúc em nó phá sản...thì cũng mất có 10%. Trò này có dám chơi Full tài khoản đâu mờ gọi là quái kiệt. 10 kèo, thắng 3 là hoà, idol nói thế :21:
:D

Anh nghĩ thế thì nó đúng với anh :1:

Anh ta là ngoại hạng của ngoại hạng :1:

Ọp nhé ! Bye !!!!!!

Gửi từ Nokia 1100 của tôi, bằng cách sử dụng Tapatalk

Kiểu như giá CP về 6 như Dát đồ nói, thì bỏ 1 con wave tàu ra chơi, biết đâu sau này lại mua được Mercedes Maybach S600 hả :21:

Kiểu như giá CP về 6 như Dát đồ nói, thì bỏ 1 con wave tàu ra chơi, biết đâu sau này lại mua được Mercedes Maybach S600 hả :21:
Túi 3 gang anh chim non, BV/3 nếu idol vẫn chưa hiện là em múc... Giá tầm 7k/cổ ợ, đây mới gọi là FA đỉnh cao, đơn giản đến mức thằng nhóc lớp 3 cũng có thể hiểu được :21:

Túi 3 gang anh chim non, BV/3 nếu idol vẫn chưa hiện là em múc... Giá tầm 7k/cổ ợ, đây mới gọi là FA đỉnh cao, đơn giản đến mức thằng nhóc lớp 3 cũng có thể hiểu được :21:
Cái này mới chuẩn này. Những cái cao siêu là để làm báo cáo xin việc, hay dụ khách hàng thôi.

Ukie, để bao giờ tôi có 5k tỷ, tôi sẽ 03 lần đích thân đến chòi lá, mời Idol về giữ chức CFO của tập đoàn Cào Phân nhoé :24:
hehe, ý tôi là dù có mua đc giá cực cực rẻ, anh cũng ko thể nào giải tán DN để chia $ theo % nắm giữ, vì thế cho nên, sử dụng FA hay một số pp định giá cp để bắt đáy vụ này ko ổn :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back