Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chắc sắp đến giờ cover không biết pct hôm nay ra Hà nội đã bán hết hàng chưa. Pvt cổ tức hôm nay cũng vừa về:1cool_byebye:

• Like
Reactions: TTN
Cầu vào anh Long mạnh mẽ quá, PCT nhận xét chuẩn, đúng là không dưng bọn nó lại bỏ chi phí ra kéo 1 trần :21:
Có lời đa tạ tới các anh MMs, thương thằng em dại nên không nỡ bắt mớ hàng test trend line của mình cắt lỗ. Đúng là cô thương :63::63::63:

Cầu vào anh Long mạnh mẽ quá, PCT nhận xét chuẩn, đúng là không dưng bọn nó lại bỏ chi phí ra kéo 1 trần :21:
Có lời đa tạ tới các anh MMs, thương thằng em dại nên không nỡ bắt mớ hàng test trend line của mình cắt lỗ. Đúng là cô thương :63::63::63:
khứa khứa
mà lạ hôm nay ko thấy PCT :21:

Đừng trêu em nữa nha. 6 tháng không kiếm được tiền mà trade for living là con nó đói lả rồi.
Thanh lý danh mục giá rẻ lấy tiền gửi tiết kiệm đây, mại dô, mại dô......
anh @chim_non xem tình hình chị tay to thế nào , mới chiều qua còn Ước gì dư lày mà sáng nay đã cõng thêm 300tr tiền MG.
Hẳn là đã có 1 ngôi sao băng rơi xuống đâu đây :8cool_cool::8cool_cool:; hay tại ông già Noel ghé đến sớm mà chúng ta liệt cảm xúc rồi ko nhận ra. :3D_2:

anh @chim_non xem tình hình chị tay to thế nào , mới chiều qua còn Ước gì dư lày mà sáng nay đã cõng thêm 300tr tiền MG.
Hẳn là đã có 1 ngôi sao băng rơi xuống đâu đây :8cool_cool::8cool_cool:; hay tại ông già Noel ghé đến sớm mà chúng ta liệt cảm xúc rồi ko nhận ra. :3D_2:
Chắc cô phải hỏi Cờ huynh Idol thôi, em chịu :10:. Mà em quan tâm TK của mình thôi đã đủ mệt rồi. Lúc nào rảnh rỗi thì xem công bố ytd performance của các thầy FM giỏi để làm tạc gút mà phấn đấu. Chấm hết ợ :21:

Chắc cô phải hỏi Cờ huynh Idol thôi, em chịu :10:. Mà em quan tâm TK của mình thôi đã đủ mệt rồi. Lúc nào rảnh rỗi thì xem công bố ytd performance của các thầy FM giỏi để làm tạc gút mà phấn đấu. Chấm hết ợ :21:
TrudamFund
Updated: 07/10/2016
Vnindex: 683.95
Trudam CCQ (VND): 89.823
%Year to Date: 110.90%
NAV: 38.931

Shares out: 433.423
Xem xong chỉ biết ngất... Chắc phải đi xin 8 tự của anh này mất thôi Chim_non huynh ơi...

TrudamFund
Updated: 07/10/2016
Vnindex: 683.95
Trudam CCQ (VND): 89.823
%Year to Date: 110.90%
NAV: 38.931

Shares out: 433.423
Xem xong chỉ biết ngất... Chắc phải đi xin 8 tự của anh này mất thôi Chim_non huynh ơi...
Thật sự là vô cùng khâm phục, không chỉ bởi performance mà còn vì drawndown thấp nữa :113:Hôm cafe với @skynel có bảo gọi cho FM này ra cafe mà không được, về cứ tiếc mãi :17:

Thật sự là vô cùng khâm phục, không chỉ bởi performance mà còn vì drawndown thấp nữa :113:Hôm cafe với @skynel có bảo gọi cho FM này ra cafe mà không được, về cứ tiếc mãi :17:

em cũng khâm phục ạ...

Riêng cái đoạn trade thuê cho người khác lấy lương thì tỷ suất sinh lời của fm đã vài ngàn % rồi

Ô hay tôi thấy trên rum này có mỗi anh là chị í quote bài với bày tỏ nhiều cảm xúc + chia sẻ phương cách nhất và anh cũng rất là quan tâm tới chị í cơ.
Tôi cứ nghĩ cặp đôi Argentina vs England là cặp tri kỷ hoàn hảo
:21::21::21:

Ô hay tôi thấy trên rum này có mỗi anh là chị í quote bài với bày tỏ nhiều cảm xúc + chia sẻ phương cách nhất và anh cũng rất là quan tâm tới chị í cơ.
Tôi cứ nghĩ cặp đôi Argentina vs England là cặp tri kỷ hoàn hảo
:21::21::21:
9 tháng NAV mới tăng được 25%, tuổi gì mà đòi được quan tâm chị ơi. Để em phấn đấu 100%/ năm đã nhóe :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back