Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
em cũng khâm phục ạ...

Riêng cái đoạn trade thuê cho người khác lấy lương thì tỷ suất sinh lời của fm đã vài ngàn % rồi
Ý anh là gì? Sao quỹ đang lời 110% lại thành vài ngàn % là sao?

Từ nãy đến giờ mò cái đường link quỹ Trudam mà không ra. Mình muốn xem danh mục và tỷ suất sinh lời trong ít nhất 5 năm qua mới đánh giá được tài năng và lao động thật sự hay chỉ là 1 dạng tương tự như tài năng. Chứ 80 triệu thành trăm tỷ mình cũng biết nhưng không phải tài năng.

• Like
Reactions: MrM
Từ nãy đến giờ mò cái đường link quỹ Trudam mà không ra. Mình muốn xem danh mục và tỷ suất sinh lời trong ít nhất 5 năm qua mới đánh giá được tài năng và lao động thật sự hay chỉ là 1 dạng tương tự như tài năng. Chứ 80 triệu thành trăm tỷ mình cũng biết nhưng không phải tài năng.

Đây là tổ chức không có tính pháp nhân, không được pháp luật thừa nhận mà hoạt động dựa vào các thỏa thuận dân sự.

Thực chất đây là một hoạt động ủy thác đầu tư, anh em bạn bè người thân đưa tiền cho chủ tịch quỹ đầu tư nhằm tìm kiếm lợi nhuận.Việc ủy thác này được tổ chức theo mô hình quỹ mở chuyên nghiệp.

https://trudamfund.wordpress.com/category/gioi-thieu/

Đây là tổ chức không có tính pháp nhân, không được pháp luật thừa nhận mà hoạt động dựa vào các thỏa thuận dân sự.

Thực chất đây là một hoạt động ủy thác đầu tư, anh em bạn bè người thân đưa tiền cho chủ tịch quỹ đầu tư nhằm tìm kiếm lợi nhuận.Việc ủy thác này được tổ chức theo mô hình quỹ mở chuyên nghiệp.

https://trudamfund.wordpress.com/category/gioi-thieu/
Sao máy tính của mình không vào đường link này được.

Sao máy tính của mình không vào đường link này được.
ông Bùi Thành Đạt, phòng Phân tích và đầu tư CTCP Chứng khoán SHB

Đấy giám đốc quỹ đây, móc điện thoại hỏi luôn đê...

Thật sự là vô cùng khâm phục, không chỉ bởi performance mà còn vì drawndown thấp nữa :113:Hôm cafe với @skynel có bảo gọi cho FM này ra cafe mà không được, về cứ tiếc mãi :17:
Qua vừa cf vs 1 anh trong hội đấy . Cũng làm phân tích 1 ctck :) vạn sự tùy duyên , em có hẹn gặp vinase từ 4 năm trước mà giờ vẫn còn chưa gặp đc

Trudam fund được thành lập và đi vào hoạt động trừ đầu năm 2013.

Qua vừa cf vs 1 anh trong hội đấy . Cũng làm phân tích 1 ctck :) vạn sự tùy duyên , em có hẹn gặp vinase từ 4 năm trước mà giờ vẫn còn chưa gặp đc
chị nhớ năm đó ( khoảng tháng 4/2013) em gặp nguyên đội Vinase CườngTV em uống say quắc cần câu, hôm sau đội kia đi Tam Đảo mà.

chị nhớ năm đó ( khoảng tháng 4/2013) em gặp nguyên đội Vinase CườngTV em uống say quắc cần câu, hôm sau đội kia đi Tam Đảo mà.
2/11/2013 gặp anh comaogaotien . Đêm trước nhậu đúng là nhớ đời ; nhưng ko phải các a ấy . Chưa gặp vinase , cường tv , newbieckvn :D

2/11/2013 gặp anh comaogaotien . Đêm trước nhậu đúng là nhớ đời ; nhưng ko phải các a ấy . Chưa gặp vinase , cường tv , newbieckvn :D
à vậy bạn kia là Double Halo rồi, vì ra họp ở KS Media. Buổi trưa hội đó rủ chị đi ăn cùng, chị đi với @kephongtran.
Đợt 2/11 em ra Hôm đó Comaogaotien mới lên CEO đang phỏng vấn các bạn aply job;

Đầu năm tới giờ lãi khá. 2013 cũng lãi khá

Nhưng 2014- 2015 có mấy quả bay 1/2 vốn rồi kiếm lại 1/2... nói chung cũng đau tim nhỉ
2013
9 tháng 2016
nhiều Quỹ làm ăn tốt mà anh.
2014 -2015 bay vì gas; dầu khí và vài cp tự dưng chết như OGC, JVC...

2013
9 tháng 2016
nhiều Quỹ làm ăn tốt mà anh.
2014 -2015 bay vì gas; dầu khí và vài cp tự dưng chết như OGC, JVC...

Nghĩ đến bản thân... 2013 vật vờ... 2014 đi ngang... 2015 trồi sụt như cũ... 2016 vẫn long đong... có thằng bố láo nó bảo người ta đổi tiền lấy kinh nghiệm mà anh... nhưng tao đang cần đổi kinh nghiệm lấy tiền, biết chỗ nào không, chỉ tao... buồn.

TrudamFund
Updated: 07/10/2016
Vnindex: 683.95
Trudam CCQ (VND): 89.823
%Year to Date: 110.90%
NAV: 38.931

Shares out: 433.423
Xem xong chỉ biết ngất... Chắc phải đi xin 8 tự của anh này mất thôi Chim_non huynh ơi...
% này có dùng magin không bác ?

• Like
Reactions: wjo
Nghĩ đến bản thân... 2013 vật vờ... 2014 đi ngang... 2015 trồi sụt như cũ... 2016 vẫn long đong... có thằng bố láo nó bảo người ta đổi tiền lấy kinh nghiệm mà anh... nhưng tao đang cần đổi kinh nghiệm lấy tiền, biết chỗ nào không, chỉ tao... buồn.
Cờ huynh ma đầu cứ đùa dai, Cờ huynh mà post cái performance của Cờ huynh lên anh em lại chẳng xuýt xoa rát lưỡi ấy chứ :)

Bạn này có dùng MG, là dân TA sau đó chuyển sang FA thì phải, sinh năm 85, nói chung là em khâm phục

Sent from my iPad using Tapatalk
Mấy bạn sinh năm 85 đầu tư tốt thật. Dân Ta mà sang fa lại có thành tích tốt, thật khâm phục và đáng học hỏi.

Status
Not open for further replies.
Back