Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
:24:. Không, em có theo chứng nữa đâu mà. Mỗi lá số từ dân chứng là một tư liệu quý giá :21:
Chị được căn dặn từ xưa là chỉ nên làm quân sư, hoặc tìm người mà theo chứ tuyệt đối không nên đứng đầu nhưng chị cứ thích độc lập tự chủ nên vưỡn 1 thân 1 mình chinh chiến. Kệ cuộc đời, dù sướng dù khổ mình vẫn chỉ sống và làm những việc mà mình muốn.

Chị được căn dặn từ xưa là chỉ nên làm quân sư, hoặc tìm người mà theo chứ tuyệt đối không nên đứng đầu nhưng chị cứ thích độc lập tự chủ nên vưỡn 1 thân 1 mình chinh chiến. Kệ cuộc đời, dù sướng dù khổ mình vẫn chỉ sống và làm những việc mà mình muốn.
1 người làm leader thì có hàng vạn người ko làm leader, căn dặn thế này thấy có vẻ hơi chung chung

TT quánh chắc như gạch các anh nhỉ ... tiền không vô nó cứ kéo cho đến lúc vô , xoay vòng kéo cũng là cách hay....hóa giải lực chốt lời tốt :D
Nhìn HBC đánh chững chạc mình thích vãi ... lái HBC người lớn vãi :D
Thích thì nhích đi anh :1cool_look_down:

Thích thì nhích đi anh :1cool_look_down:
Chững chạc là về test 30 đó ... tiền đang dàn trãi kéo lên lúc này không hợp lí ... BCs tương lai là phải break out & retest như người nhớn :D
TT này kéo xoay vòng sẽ bền vững ... thằng nào đánh hỗn nó chốt lời sang mua con rẻ hơn ngay :D đầy hàng ngon giá rẻ chờ break :D
Em nghĩ dòng bank trụ , dòng P đẩy ... hàng nóng tạm thời nằm im chờ đến lượt :D

Hehe, cái này phải để các thầy xem bát tự anh ạ :10:
Chữ ký của em dịch là:" Con người về cơ bản là không có số hưởng thụ, toàn vì điều nhỏ mọn mà sống trong thù hận" à?

Các cụ cho hỏi dòng nào đang lead nhỉ? Em nhìn mà ko ra. Họ P thì cũng thấy lều phều lắm, bank cũng thấy thường thường
Bảo BO xuống tiền mà chả biết xuống cái gì :1smiley_vn24:

Status
Not open for further replies.
Back