Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@CACO thấy chưa, có món hời để sang tay vậy mà còn chê
@TTN: hí hí chắc nó ko ném đc lên sàn mới phải bán chui thía. mỗi tội gần 2 tháng nay trên sàn chỉ có 1 chủ TK giao dịch mua- bán. có thêm NĐT khác chắc tắt luôn nạ.
Còn không chị để em mua vào HĐQT luôn, giải quyết cho nhanh.

Thì anh em mình chả Nu Nơ a dua a tòng thì là gì, may có tí cô thương kéo lại, không thì rục xác lâu rồi :24:
Bát tự Hà Lạc của em, hậu thiên được quẻ Khôn, sách chú giải: Nên Nhu, không nên Cương, chọn người tài giỏi mà theo, không nên lãnh ấn tiên phong. Nhờ 8 chữ mà mới hiểu được thế nào là Khôn...:4smiley_vn19:

Không xem cho người khác được, trình còn thấp lắm. Chỉ đang kiểm chứng ở mức cá nhân & gia đình mà thôi sp Bư ơi.
Ps: Ngâm cả Thái ất kể ngày, nhưng mà dùng cái này để đoán mệnh thì chả khác gì thịt gà lại vác dao mổ trâu... nên thôi...kkk
:1:. Em đang muốn xem tại sao em bán VGC 152 mà giờ nó 166. Chả nhẽ hết duyên với chứng thiệc :109:

Trời nói mã khác mà, giá 2-3 nhưng cổ đông lớn, tạm gọi là chủ DN vẫn muốn bán ra thu tiền về mà chưa có cách nào, đâu cũng từ chối

Nói TL4 đâu, ai bán giá 2 TL4 làm gì
Mã kia là VCR hả anh @CACO?
VCR không bán được là do đầu tư không có trọng điểm, bị thất thoát lớn cho nên BV là 8.000 cũng không còn là 8 nữa do đó các DN khác mặc dù đầu tư vào Hải Phòng nhiều cũng không lựa chọn VCR, ngoài ra nếu đầu tư mới họ còn có rất nhiều ưu đãi khác. Mình chịu lỗ 15% bán ra là vì vậy.

Mã kia là VCR hả anh @CACO?
VCR không bán được là do đầu tư không có trọng điểm, bị thất thoát lớn cho nên BV là 8.000 cũng không còn là 8 nữa do đó các DN khác mặc dù đầu tư vào Hải Phòng nhiều cũng không lựa chọn VCR, ngoài ra nếu đầu tư mới họ còn có rất nhiều ưu đãi khác. Mình chịu lỗ 15% bán ra là vì vậy.

Không, mã này cũng lên sàn 4-5 năm rồi, kinh doanh có lãi đều mới chết chứ

Status
Not open for further replies.
Back