Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@aniehoang
Mình cần từ giờ đến cuối năm TK tăng 25% nữa là ổn. Sẽ dễ dàng hơn nếu toàn tiền nhưng lại đang mắc kẹt mấy cổ cầu tiêu ( không có cầu) nên yêu cầu lại phải là cổ có khả tăng giá >50%, để bù đắp cho mấy con miền ngược :1:
PVX, OGC, JVC, FLC ... đều là các cổ có khả năng sẽ tăng giá trên 50% từ giờ đến cuối năm khá cao. Nhưng đúng như PCT nói, risk thì cũng cao vô cùng !

@TTN :nếu hnay chị có mua được giá 14,x ,theo em nên bán hàng có sẵn,giảm giá vốn.Cú hồi này cho thấy đáy là đây,nhưng cảm nhận của em chỉ là đáy giả.
Tư vấn rất có tâm ... like mạnh :D lãi trên 5% thì đảo hàng giảm giá vốn ... cơ bản case này vào đã hơi vội phải sửa sai từ từ :D

Em lợn cợn mỗi cái ID+ xuống sâu quá, khả năng hồi kỹ thuật.
Còn nhận định vẫn thế :21::21::21:
Hy vọng mình sai để mọi người kiếm đc tiền :4cool_hungry::4cool_hungry:
Thì mình cũng nói là hồi KT thôi mà, có chơi đâu, vì không phải gu của mình :1:
Cú chuyển từ anh Vũ nhồi anh Long thành công ngoài mong đợi :2004::2004:, tôi yêu và bảo vệ môi trường VN :21:

Thì mình cũng nói là hồi KT thôi mà, có chơi đâu, vì không phải gu của mình :1:
Cú chuyển từ anh Vũ nhồi anh Long thành công ngoài mong đợi :2004::2004:, tôi yêu và bảo vệ môi trường VN :21:
Đi qua Hải Dương, em vào cái khu công nghiệp Hoà Phát cách HP15-20km , giữa trưa mà khói bụi mờ mịt . Dân ở dấy sống được mới giỏi .
:21:

Về phần môi trường em nghĩ anh Vũ nói không sai. Bẩn như nhau thôi. Không thì lấy đâu mà lãi :21::21:
:24:. Cơ mà chết anh Vũ cái tội bảo dùng công nghệ của châu Âu mà mời bên tư vấn thiết kế Tung Của (hình như đã thiết kế cho Fomosa) :24:.
Em thấy dân tình bảo thế, chưa kiểm chứng :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back