Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Có anh nào còn trên tàu VSC or hiểu về VSC ko? Cho em cái view với. Đang để wl mà lên ko dám mua, xuống chẳng dám vào :))

Không quá thích đâu @BlueDiamond, chỉ cho rằng nó là 1 cơ hội kiếm tiền và mình cũng đã vào rồi thì tìm cách xoay sở thôi.
Thật lòng cho đến lúc này mình chưa tìm được cổ nào để nói rằng hoàn toàn yên tâm nắm giữ không sợ rủi ro gì.
Năm nay làm ăn chẳng hiệu quả gì cả, mất hết cả tự tin.
Vậy sao phải mua dây buộc mình để phải đi gỡ, khi chị mua một cổ phiếu theo FA như con BHS chẳng hạn, nhưng thấy nó đang đi cầu tụt sao vẫn mua? cùng lắm là như hôm nay có wash out thì mua, hay hơn thì chờ dry up chẳng hạn, hoặc đánh như anh Chim non anh ấy có khi còn giỏi về FA hơn người khác đấy, vì hàng của anh ấy toàn là hàng cơ bản tốt bắt đầu có dòng tiền thì mới vào. Ở đây ai cũng phải trả giá hết nên còn sỹ diện thì còn mất tiền chị ạ.:1:

Vậy sao phải mua dây buộc mình để phải đi gỡ, khi chị mua một cổ phiếu theo FA như con BHS chẳng hạn, nhưng thấy nó đang đi cầu tụt sao vẫn mua? cùng lắm là như hôm nay có wash out thì mua, hay hơn thì chờ dry up chẳng hạn, hoặc đánh như anh Chim non anh ấy có khi còn giỏi về FA hơn người khác đấy, vì hàng của anh ấy toàn là hàng cơ bản tốt bắt đầu có dòng tiền thì mới vào. Ở đây ai cũng phải trả giá hết nên còn sỹ diện thì còn mất tiền chị ạ.:1:
Chắc quý mình lắm đây :7smiley_vn:

Status
Not open for further replies.
Back