Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
lâu rồi ko dòm gd các cp mía đường nên no idea
chart thì thấy gớm, thống kê gd cũng gớm nốt >>> gud luck các bạn vại :3cool_adore:
bé này ko hợp với mình, nên cũng nhìn mọi người ăn uống thôi.
ngoài ra soi kính Thánh ngáp thì thấy hôm nay he ngoi lên chắc là mới thếch phịt bé vịt có giòi 17.x nên đang ngắm nghía tầm hàng mới, ai chứ cửu oa thì siêu cẩn trọng :1::1::1:

@HatienVF cửu văn oa bắt bhs à :1cool_look_down:
Em học thầy @Son làm hẳn 149k đánh T+ thầy ợ :2cool_after_boom:
ngoài ra soi kính Thánh ngáp thì thấy hôm nay he ngoi lên chắc là mới thếch phịt bé vịt có giòi 17.x nên đang ngắm nghía tầm hàng mới, ai chứ cửu oa thì siêu cẩn trọng :1::1::1:
Chị nâng bi làm em xoắn quớ, em đang đói há mồm luôn, bữa giờ xin 3 chữ cái mà ko ai cho cả :3cool_adore:

Nếu chị TTN quá thích BHS thì hôm nay bắt đầu nhặt hàng được!:1:
Không quá thích đâu @BlueDiamond, chỉ cho rằng nó là 1 cơ hội kiếm tiền và mình cũng đã vào rồi thì tìm cách xoay sở thôi.
Thật lòng cho đến lúc này mình chưa tìm được cổ nào để nói rằng hoàn toàn yên tâm nắm giữ không sợ rủi ro gì.
Năm nay làm ăn chẳng hiệu quả gì cả, mất hết cả tự tin.

tại thời điểm này, nến hơi đèm đẹp; maybe có cú hồi đủ T+ và thôi rớt ~ TCM :3cool_adore:
anw mềnh chỉ dòm thôi :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back