Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Báo cáo, đã cắt VND... chết 2 lần trên một dòng sông Thầy ợ...
@HatienVF
Cators hội tụ, bá văn đạo quá... khóc & khấn vô hiệu... haizzz
Em cũng cất nót 1 mớ, buốt quá, mua ở S cứng mà vẫn dãy đành đạch :9cool_too_sad:
@HatienVF Em đi xa quá, em đi xa anh quá á á á. Bố thằng nào đẩy tao xuống hố :3cool_nosebleed:.
:4smiley_vn4:

tới lúc giảm thì nớ giảm thôi a, lấy lí do ra làm gì; HSG có biến cố gì đâu, gãy tờ ren cũng phải chạy; xét % giảm còn giảm mạnh hơn VIC nữa là :1cool_byebye:
ps: tôi chê cp nào cũng có lí do, chả phải vuốt đuôi dọa ma nhát khỉ a ợ :1cool_look_down:
vụ HSG cho e quá nhiều bài học về cái giá phải trả khi thiếu kỷ luật (đúng hơn là để lòng tham lấn át lý trí) :2cool_confident:
P/s: việc bán nhang của thày thực sự hữu ích trên cái diễn đàn này, nó nhắc cho nhà đầu toi phải xét risk kỹ càng trước khi xuống tiền cho mỗi case, thanks thày :3D_11:

Hôm nay sáng xanh chiều đỏ à cac anh chị ơi. Đúng tháng cô hồn sáng em đi làm công nhân khuân vác sắt nó cứa xoẹt cho phát dính ba ngón tay nên ko gõ phím đc. Tình hình có vẻ rất tình hình rồi tay to đánh thế này thì nhỏ lẻ nếu ko đeo bỉm thì vãi hết:3D_69:

tới lúc giảm thì nớ giảm thôi a, lấy lí do ra làm gì; HSG có biến cố gì đâu, gãy tờ ren cũng phải chạy; xét % giảm còn giảm mạnh hơn VIC nữa là :1cool_byebye:
ps: tôi chê cp nào cũng có lí do, chả phải vuốt đuôi dọa ma nhát khỉ a ợ :1cool_look_down:
@Colaido ôi 14tr eve, giá bét cũng 26 biết khi nào về tk; chắc về là force sell ngay quá :6cool_surrender:
Hsg gãy rồi thì a Long phải làm sao. Cho e xin tí tư vấn vì lỡ treo khớp mất rồi :102:

vụ HSG cho e quá nhiều bài học về cái giá phải trả khi thiếu kỷ luật (đúng hơn là để lòng tham lấn át lý trí) :2cool_confident:
P/s: việc bán nhang của thày thực sự hữu ích trên cái diễn đàn này, nó nhắc cho nhà đầu toi phải xét risk kỹ càng trước khi xuống tiền cho mỗi case, thanks thày :3D_11:
chắc tôi đang mơ quá, có ng khen 7 bán nhang nè trời ơi; hnay mặt trời mọc đằng Đông mất :24::24::24:
Hsg gãy rồi thì a Long phải làm sao. Cho e xin tí tư vấn vì lỡ treo khớp mất rồi :102:
a Long vẫn trending nhé, nhưng chuyển từ strong sang weak roài (giằng co quá lâu ở 42-44)

Hôm nay sáng xanh chiều đỏ à cac anh chị ơi. Đúng tháng cô hồn sáng em đi làm công nhân khuân vác sắt nó cứa xoẹt cho phát dính ba ngón tay nên ko gõ phím đc. Tình hình có vẻ rất tình hình rồi tay to đánh thế này thì nhỏ lẻ nếu ko đeo bỉm thì vãi hết:3D_69:

Vậy là tay anh liền nhanh như con thạch sùng đứt đuôi

Hoặc anh đang gõ bằng .... thôi tôi không dám nghĩ nữa

khi NĐT đang lâng lâng với giấc mơ của mình họ thường ghét/khó chịu với những ng nhắc tới 1 sự rủi ro chưa hiện hữu em ạ.
Nhưng bọn chị là 1 group đóng và ở đây quá lâu quá hiểu nhau, nên rất yêu quý nhau dù chỉ là nick ảo .
Gặp case fail vẫn phải tự viết kiểm điểm em ạ.

Mới hôm trước bác thấy dòng thép vẫn tích cực mờ

khi NĐT đang lâng lâng với giấc mơ của mình họ thường ghét/khó chịu với những ng nhắc tới 1 sự rủi ro chưa hiện hữu em ạ.
Nhưng bọn chị là 1 group đóng và ở đây quá lâu quá hiểu nhau, nên rất yêu quý nhau dù chỉ là nick ảo .
Gặp case fail vẫn phải tự viết kiểm điểm em ạ.
vâng chị ợ, còn mơ mộng ở môi trường khắc nghiệt như thế này thì còn trả giá dài dài
với các case fail, thừa nhận mình sai đã khó, dám viết ra để kiểm điểm với mọi người càng khó, nên việc show các case này cho mọi người xem, trao đổi thật sự rất quý

Status
Not open for further replies.
Back