Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Khó như VNM còn cho nới room 100% sao anh minh râu chưa thả hết phanh cho nhà đầu tư ngoại tranh nhau cho nó máu nhỉ các bác:)

Khó như VNM còn cho nới room 100% sao anh minh râu chưa thả hết phanh cho nhà đầu tư ngoại tranh nhau cho nó máu nhỉ các bác:)
cho e hỏi bác có phải thiên sứ hạ phàm không ợ, có cái định lý "nới room là nn giành nhau" kinh thế:1cool_byebye:
dạo này guest đến thăm vc hơi bị đông đát đồ ạ , anh cứ rung rụng nụ thì làm sao bán nhang được. :1cool_byebye:
e run họ sợ mới chạy vào bị các FM nhà ta đc chứ lị, còn ko say thanks with love 7 đêyy :24::24::24:

cho e hỏi bác có phải thiên sứ hạ phàm không ợ, có cái định lý "nới room là nn giành nhau" kinh thế:1cool_byebye:

Cái việc nới chun quân nó thành tiên đề rồi chứ chưa thành định lý. Em thì chỉ dân bán buôn cái gì người ta cần ham hố thì cứ nới ra cho ngươi ta chứ giữ khư khư làm gì cho mệt :D

Nắm giữ 1 DN tốt như VNM cũng không hiệu quả đâu. Giả sử năm 2007 lúc mình mới tham gia thị trường mình mua VNM giá 20. Chốt hôm nay giá 160 có nghĩa tăng 8 lần vốn sau 9.5 năm đâu có nhiều nhặn gì?
Hình như chị thỉnh thoảng mới chơi chứng? Giá nó ko thuần túy 160 vì nó có rất nhiều lần cổ tức và chia chác, thưởng, tăng vốn...

Status
Not open for further replies.
Back