Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
khối lượng to/bé chả liên quan case lỗ là phải gà nhái liên tục để tôi thấy bách n hục , hổng dám lên rum chém mấy ngày
quá có liên quan ấy chứ, đâm đầu mút 100k khác xa gắp 1 cọng xỉa răng; hê hê
thoai e chán rồi, chị già dơ quá gà nhái ko xi nhê; ghẹo bạn mới từ vfp qua vui hơn :1cool_byebye:

Nếu chị thực sự tin tưởng vào phân tích về EVE của mình thì sáng nay giá sàn là cơ hội mua vào và bán lướt giảm giá vốn... em ko có hàng sẵn nên ko dám vào...
Hn lại nói vào cưa chân bàn. Anh đúng là đại diện trường phái paper trade. Tôi chê.
Em vào lại EVE 24.4, cố cưa thấp chân bàn mớ cp cổ tức đang kẹp...
Hehe. Vầy la seo :D

Hn lại nói vào cưa chân bàn. Anh đúng là đại diện trường phái paper trade. Tôi chê.

Em vào lại EVE 24.4, cố cưa thấp chân bàn mớ cp cổ tức đang kẹp...
Hehe. Vầy la seo :D
Anh có đọc kỹ đoạn bôi đen không? Hàng EVE lăn chốt tôi đã bán nhưng làm sao bán được số cổ phiếu trả cổ tức không biết lúc nào mới về...
:4smiley_vn19:

Last edited:
Vầng, anh bán hôm chốt đầu tiên trần thì quá lạ. Anh bán hôm xanh thì anh là đại tài. Anh bán đc mấy hôm chất sàn anh cũng là đại tài.
Dạ báo cáo anh. chi tiết cụ tỷ thế lày ạ: em mua trước hôm lăn chốt giá trung bình 39.8 tương đương với 26.6 sau chia, hôm đầu trần 29.2 em ko bán được + hôm sau xanh 30 cũng ko bán được vì hàng chưa về, hôm hàng về 21/7 e đã có chủ trương bán vì có dấu hiệu đuối dần từ phiên trước, nhưng mở cửa đã đỏ lòe 29.3, hơi chần chừ nhưng cũng bán ra được TB là 28.3, trừ phí cũng ăn được 8%, nhưng vẫn bị kẹp cổ tức. Hôm qua định vào giá sàn nhưng ko có cổ sẵn mà dao đang rơi trắng bên mua thì nguyên tắc của em là chờ confirm, phiên sáng nay là dấu hiệu confirm cầm máu quá rõ xanh ngay đầu phiên, lực mua vào dư bán rất tốt nên e quyết định vào lúc giá 24.4 để cưa chân bàn số cp cổ tức giá vốn 26.6. Củ tỷ thế thầy đã clear chưa ạ... à mà em paper trade ấy mà thầy mắc công soi làm zề... hồn ai nấy giữ lộc ai người hưởng... chém gió vui vẻ là chính... mà lần sau e cũng rút kinh nghiệm ko show trade nữa nhạy cảm ghê... hì hì...

Last edited:
Dạ báo cáo anh. chi tiết cụ tỷ thế lày ạ: em mua trước hôm lăn chốt giá trung bình 39.8 tương đương với 26.6 sau chia, hôm đầu trần 29.2 em ko bán được + hôm sau xanh 30 cũng ko bán được vì hàng chưa về, hôm hàng về 21/7 e đã có chủ trương bán vì có dấu hiệu đuối dần từ phiên trước, nhưng mở cửa đã đỏ lòe 29.3, hơi chần chừ nhưng cũng bán ra được TB là 28.8, trừ phí cũng ăn được 8%, nhưng vẫn bị kẹp cổ tức. Hôm qua định vào giá sàn nhưng ko có cổ sẵn mà dao đang rơi trắng bên mua thì nguyên tắc của em là chờ confirm, phiên sáng nay là dấu hiệu confirm cầm máu quá rõ xanh ngay đầu phiên, lực mua vào dư bán rất tốt nên e quyết định vào lúc giá 24.4 để cưa chân bàn số cp cổ tức giá vốn 26.6. Củ tỷ thế thầy đã clear chưa ạ... à mà em paper trade ấy mà thầy mắc công soi làm zề... hồn ai nấy giữ lộc ai người hưởng... chém gió vui vẻ là chính... mà lần sau e cũng rút kinh nghiệm ko show trade nữa nhạy cảm ghê... hì hì...
lại dỗi nóng nữa rồi, có lồi đc đồng nào cứ vui đi cái đã :cute_smiley20:
hềhề kkk :cungly:

Nhờ mấy bác hay chọc mà mình lại được học thêm nghề hôm qua là từ Anh Chim non hôm nay là từ bác X, mà em thấy các bác ấy đánh hay quá đi chứ! mấy bác đi chọc nên tập trung trao đổi kiến thức chứ soi mói quá cũng không nên, sẽ làm mất hết hòa khí!:1:

Last edited:
Nhờ mấy bác hay chọc mà mình lại được học thêm nghề hôm qua là từ Anh Chim non hôm nay là từ bác X, mà em thấy các bác ấy đánh hay quá đi chứ! mấy bác đi chọc nên tập trung trao đổi kiến thức chứ soi mói quá cũng không nên, sẽ làm mất hết hòa khí!:1:
xời ạ, anh 7 ko chọc sao mấy anh kia đỏ mặt full cmt giải thích cho cặn kẽ. Đã học chùa rồi lại còn khuyên răn là seo hở @BlueDiamond :21::21::21:
Chọc để ra châu ra ngọc cũng là 1 bộ môn nghệ thuật kkk :24::24:
hic tôi đố cậy mồm đc chiêu của Son lẫn Thánh ngáp đó

xời ạ, anh 7 ko chọc sao mấy anh kia đỏ mặt full cmt giải thích cho cặn kẽ. Đã học chùa rồi lại còn khuyên răn là seo hở @BlueDiamond :21::21::21:
Các nhân tài cần nâng niu đừng để chạy mất là được chị à!:21::21::21:

:D Các anh đánh hay quá mà ko chia sẻ. Hy vọng một ngày đc như các anh ấy :|

Status
Not open for further replies.
Back