Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vì anh vừa làm điếu cỏ!:24::24::24:
images

p/s chân thành gửi lời cám ơn đến anh chim dừ, bạn simba đã mạnh dạn giới thiệu và làm bài water testing giúp a/e trong hơn 1 tuần qua. Ngoài ra chốn thanh lâu chuyên Chăm sóc Thanh nữ cũng do các anh phát hiện và giới thiệu nữa.

Last edited:
images

p/s chân thành gửi lời cám ơn đến anh chim dừ, simba đã mạnh dạn giới thiệu và làm bài water testing giúp a/e trong hơn 1 tuần qua.
Ơn iếc gì cô ơi, chẳng qua mấy ông chết đơ ông nào cũng thích chăm sóc gái trẻ cả, cứ thấy gái trẻ là run hết cả người lên, rủ đi chăm gái trẻ 1 cái là các anh đi ngay :24::24::24:

Hôm nay lại cuối tuần rồi, nhanh quá :1:
Anh toàn chăm sóc các em chân dài, 2 ngày nghỉ không được gần các em nó thì hỏi sao mà anh chẳng thấy thời gian trôi qua nhanh :10:
2 anh cũng nên giữ sức khỏe để chơi dài lâu, chứ cứ quên ngày tháng vì chết ngợp trong vòng tay yêu đương của các bé Thanh nữ kiểu này thì ngày hay đêm có phân biệt được ko.
:4cool_beauty::4cool_beauty:

2 anh cũng nên giữ sức khỏe để chơi dài lâu, chứ cứ quên ngày tháng vì chết ngợp trong vòng tay yêu đương của các bé Thanh nữ kiểu này thì ngày hay đêm có phân biệt được ko.
Em đã định bỏ rồi nhưng không bỏ được, nghiện thì dễ, nhưng cai khó lắm chị ơi :4:

Quên mất, cám ơn chị case CEO. Hôm nay hàng đã về :4cool_beauty:

Status
Not open for further replies.
Back