Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Vậy cát hay hung đây anh chị?Em thì vẫn giữ tiêu chí ban đầu,nhưng thấy "em cũng ko biết nói gì hơn"làm em camorun quá,tuy FLC ce!
vì sao em mua,
vì sao e bet Klg lớn
vì sao e tin có giá tốt hơn để Bán

Vì sao em nẫng thêm 1 tk khác để cân bằng giá và tăng thêm nồng độ cho case FLC này.
Tất tận tật thuộc về cá tính của riêng e, nên em cứ thuận theo tự nhiên điều hòa nhịp thở bản thân khi em chọn múa bài đương đại trên nền nhạc top of the world của riêng e
Khi nào em Bán xong xuôi, chị sẽ public cho e biết rõ Cào đã tìm thấy điều thú vị ntn khi follow e ở case FLC để làm bài thực hành của mình.

MSN giờ âm thầm lặng lẽ quanh 64 , cú gậy ông đập lưng ông vừa qua vẫn còn đang thấm dần. Nhìn động thái giao dịch của tây có thể thấy rõ ý định muốn rời đi của chúng nó. mã này có lẽ sẽ phải về lại 5x một lần nữa rồi mới có thể có mùi hấp dẫn khi tây ngừng bán ròng.

vì sao em mua,
vì sao e bet Klg lớn

Vì sao em nẫng thêm 1 tk khác để cân bằng giá và tăng thêm nồng độ cho case FLC này.
Tất tận tật thuộc về cá tính của riêng e, nên em cứ thuận theo tự nhiên điều hòa nhịp thở bản thân khi em chọn múa bài đương đại trên nền nhạc top of the world của riêng e
Khi nào em Bán xong xuôi, chị sẽ public cho e biết rõ Cào đã tìm thấy điều thú vị ntn khi follow e ở case FLC để làm bài thực hành của mình.
Vì sao môi anh nóng
Vì sao tay anh lạnh
Vì sao thân anh rung
Vì sao chân không vững
Vì sao, và vì sao !...

vì sao em mua,
vì sao e bet Klg lớn

Dạ.
Mọi sự cứ để như bản thân em tự nhiên như đã...

đợt này mình mới tìm đc dòng này uống ngon và hợp thời tiết vn lắm.

Status
Not open for further replies.
Back