Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@DarkGreen huynh, những điều em viết dưới đây hoàn toàn theo sách vở và sự hiểu nông cạn của cá nhân. Nếu có gì chưa phải, mong anh thông cảm cho qua, anh nhé!
D.G huynh đổi chữ ký, lâp quẻ: Ngày Tân Tị, Nguyệt tướng Mão, Giờ Dậu - Nam, tuổi xx
Tượng:

- Quẻ: Tí thừa Huyền Vũ tức mưu sự bị phá hại, chủ sự bất thành. Huyền Vũ lâm Hợi địa bàn, ý nói đạo tặc về nhà, tượng ẩn tàng kín đáo, rất khó tìm bắt, cũng là điềm quan chức bị tổn hại.
- Khóa Phản ngâm tương khắc: Lấy núi cao làm thành hang thẳm, lấy vực sâu làm thành bằng phẳng. Đó là việc không tưởng. Mọi hoàn cảnh hiện tại đều có xu hướng đi ngược lại nhau, chống đối nhau. Đang muốn đi, vừa đến lại muốn trở về.
=> Từ hai ý này, em đoán mò: Mưu vọng bất thành, có nhiều mâu thuẫn nhưng ẩn tàng kín đáo, không để lộ ra.
Pháp Ứng kì:
- Quẻ này sách không đề cập, tuy nhiên, em dựa trên nguyên lý, tự luận như sau: Trong vòng tôi đa 10 tháng (sử dụng trung truyền chi: Hợi trung truyền là Chi thần), chữ ký (triết lý, công cụ) khả năng cao sẽ bị loại bỏ / sữa đổi. Khả năng rơi vào ngày có can chi là Bính Thân, Bính Dần hoặc Đinh Hợi.

Last edited:
@DarkGreen huynh, những điều em viết dưới đây hoàn toàn theo sách vở và sự hiểu nông cạn của cá nhân. Nếu có gì chưa phải, mong anh thông cảm cho qua, anh nhé!
D.G huynh đổi chữ ký, lâp quẻ: Ngày Tân Tị, Nguyệt tướng Mão, Giờ Dậu - Nam, tuổi xx
Tượng:

- Quẻ: Tí thừa Huyền Vũ tức mưu sự bị phá hại, chủ sự bất thành. Huyền Vũ lâm Hợi địa bàn, ý nói đạo tặc về nhà, tượng ẩn tàng kín đáo, rất khó tìm bắt, cũng là điềm quan chức bị tổn hại.
- Khóa Phản ngâm tương khắc: Lấy núi cao làm thành hang thẳm, lấy vực sâu làm thành bằng phẳng. Đó là việc không tưởng. Mọi hoàn cảnh hiện tại đều có xu hướng đi ngược lại nhau, chống đối nhau. Đang muốn đi, vừa đến lại muốn trở về.
=> Từ hai ý này, em đoán mò: Mưu vọng bất thành, có nhiều mâu thuẫn nhưng ẩn tàng kín đáo, không để lộ ra.
Pháp Ứng kì:
- Quẻ này sách không đề cập, tuy nhiên, em dựa trên nguyên lý, tự luận như sau: Trong vòng tôi đa 10 tháng (sử dụng trung truyền chi: Hợi trung truyền là Chi thần), chữ ký (triết lý, công cụ) khả năng cao sẽ bị loại bỏ / sữa đổi. Khả năng rơi vào ngày có can chi là Bính Thân, Bính Dần hoặc Đinh Hợi.
Thanks Cào! :1cool_byebye:

@Kỷ Sửu :sắp qua ngày 7/11 trạng thái của TK mình vẫn chưa thay đổi,có dự gì ko bác?
Vẫn đang trong quá trình nghiệm quẻ mà anh, anh cứ tự nhiên Tư duy và Hành động như trong trường hợp bình thường ạ. Không nên quan tâm nhiều đến yếu tố huyền học. Bao giờ anh chốt case FLC, dù đúng dù sai, anh em ta sẽ cùng nhau trao đổi tiếp, vậy anh nhé!
G9!

@Kỷ Sửu
Cảm nhận của anh môn Lục Nhâm này có vẻ lợi hại. Nếu anh bắt tay nghiên cưú môn này, kết quả ra sao? Cào thử lấy quẻ dự đoán giúp anh.

Còn cái deal dự định 2 anh em mình, Cào cũng lấy quẻ rồi thấy không có lợi nên mới lơ lơ à? (Hỏi nghiêm túc)

Mới sáng ngủ dậy mở bảng xem US stock ... hôm nay Vni lại tưng bừng phỏng :D
Have a nice day các ace :D

Sau 1 thời gian vật lộn với FA, đá gà đá vịt vơi TA, dỏng tai hóng tin đồn và mon men với tin nội gián... em phát hiện ra cứ phải có tư duy cờ bạc 1 tý và quan trọng nhất là phải được cô thương vì mọi sự đều vận động và biến đổi mà TTCK còn phức tạp hơn nhiều, là tổng hòa của hiện tại - quá khứ - tương lai, của tham vọng và thất vọng, của tâm lý đám đông.... và không có yếu tố nào là chắc chắn cả.
Có nghĩa là người tham gia đều đặt cược vào 1 điều gì đó dựa trên hiểu biết, kinh nghiệm và thông tin mà anh ta có. May mắn thì đặt cược đúng, ngược lại thì sai và mất tiền.
http://game4v.com/pc-console/xuat-h...i-toi-vung-xa-nhat-trong-minecraft-248822.g4v
có dấu hiệu dao động :21:
tiêu đề đầu tiên của sách TA nên là: tôi đã nhìn cơ hội giá của mã xyz đi qua thế nào và các dấu hiệu của nó (áp dụng trong tương lai tỉ lệ 50/50)
tiêu đề đầu tiên của sách fA là: tôi đã bói tương lai của dn xyz này dựa vào những data quá khứ và hiện tại như thế nào (tỉ lệ 50/50)
Hóng: :24:
KL: đen mất tiền cho son thôi.:1:

Last edited:
Tình hình là giá Chăm sóc gái trẻ vẫn lên mạnh Simba ợ, sao phải xoắn :4:
Hôm qua em bán vì thấy nó gặp cái mốc 22.8 lừng khừng suốt nên bán luôn, ngon thì vào lại, lo gì anh ơi.
Samba mua bi 2.6/kg thì TG giá nào???
mà có vẻ mã này ăn quen vòng rồi đúng ko??
Vâng, em mua 2.6, mà "TG" là gì hả cô? em không hiểu.
Giờ mới là vòng 2, hy vọng Cô thương.
Chúc mừng cô DAH nhé. Mấy con trên đường lao dốc mà vol lớn là em bỏ qua, vì rủi ro khá cao.

Status
Not open for further replies.
Back