Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chuyển sang "tư duy chậm" rồi à? :19:
Chủ đề "tư duy nhanh & chậm" qua lâu rồi mà anh, em chốt lại là tư duy hai hàng... 4 phần nhanh 6 phần chậm ạ. :21:
Trong khoảng cách 2 cái pót liền nhau khoảng từ 14h-17h ngày 31/10
- Khoảng cách từ 14 - 17h có tới hai quẻ, kết quả hoàn toàn trái ngược. Tuy nhiên, nói về tượng của hai quẻ, đều nhắc đến: "ứng việc tắm gội" (giờ Thân) hoặc "ứng vào đường lối hoặc là binh khí" (giờ Mùi). Như vậy, tạm đoán mò rằng: Thay chữ ký liên quan đến việc có thay đổi về đường lối (triết lý) hoặc binh khí (công cụ).
- Nếu cái dòng đậm đậm mà sai thì anh confirm hộ em một nhát. Ăn may nếu đúng, thì anh D.G cố gắng xác định giờ chuẩn (Mùi hay giờ Thân), để em luận tiếp về thời gian ứng kỳ phát ạ. :18:

Last edited:
TT tăng thế này mà con đó đỏ chứng tỏ yếu. Mà em tưởng chị bán PVT rồi cơ mà nhỉ?
Thì đang định vào lại mà. Nhưng lại thấy VTO có đội tàu trẻ lại khấu hao nhanh. Nhưng PVT lại có lợi thế đầu ngành và mấy nhà máy lọc dầu đều của PVN.

Thì đang định vào lại mà. Nhưng lại thấy VTO có đội tàu trẻ lại khấu hao nhanh. Nhưng PVT lại có lợi thế đầu ngành và mấy nhà máy lọc dầu đều của PVN.
E cũng đang định quay lại PVT :) trùng hợp vãi ... nhưng e đợi tây mua đã chị ... tây mua mới tăng :D
Cả VCB e cũng đang muốn mua lại :D

Ngành gì thì ngành, đều phải theo quy luật của TTCK hết. Tốt mà không mang lại lợi nhuận thì next :4: còn mua theo ý thích thì em chịu :4:

Không biết ace thế nào ... sao e vẫn kết dòng bank kinh luôn ... dù đánh nó khó vãi :D Giờ phải làm sao các anh ?? nhìn bank sáng lạng mỗi cái khó xơi thôi :( hay đợi có tiền vô mua cao xíu cho đỡ cực ???
Hỏi chân thành ...nhờ ae tư vấn :D
Thích bank hả, dám đầu cơ mạo hiểm vào STB không ?

GIL qua 56 là rally nhen các anh chị ... hấp thụ hết cung lỏng lẻo là muốn làm gì thì làm :D

• Like
Reactions: TTN
E cũng đang định quay lại PVT :) trùng hợp vãi ... nhưng e đợi tây mua đã chị ... tây mua mới tăng :D
Tỷ lệ khấu hao của VTO là 7.5%/năm , trong khi PVT là 5.6%. Chênh lệch đáng kể đấy. VTO vừa mua 1 tàu 20.000 DWT mới do Nhật sản xuất năm 2005 với giá 447 tỷ mà chị còn băn khoăn hiệu quả khai thác vì thấy giá có vẻ hơi cao.

Chủ đề "tư duy nhanh & chậm" qua lâu rồi mà anh, em chốt lại là tư duy hai hàng... 4 phần nhanh 6 phần chậm ạ. :21:

- Khoảng cách từ 14 - 17h có tới hai quẻ, kết quả hoàn toàn trái ngược. Tuy nhiên, nói về tượng của hai quẻ, đều nhắc đến: "ứng việc tắm gội" (giờ Thân) hoặc "ứng vào đường lối hoặc là binh khí" (giờ Mùi). Như vậy, tạm đoán mò rằng: Thay chữ ký liên quan đến việc có thay đổi về đường lối (triết lý) hoặc binh khí (công cụ).
- Nếu cái dòng đậm đậm mà sai thì anh confirm hộ em một nhát. Ăn may nếu đúng, thì anh D.G cố gắng xác định giờ chuẩn (Mùi hay giờ Thân), để em luận tiếp về thời gian ứng kỳ phát ạ. :18:
Phần đậm chính xác. Luận tiếp đi Cào.

Tỷ lệ khấu hao của VTO là 7.5%/năm , trong khi PVT là 5.6%. Chênh lệch đáng kể đấy. VTO vừa mua 1 tàu 20.000 DWT mới do Nhật sản xuất năm 2005 với giá 447 tỷ mà chị còn băn khoăn hiệu quả khai thác vì thấy giá có vẻ hơi cao.
Vể FA VTO đang tốt dần ... nhưng TA thì VTO hơi yếu chị :D Đợi nó đánh thì mình đu , vào nằm sớm mêt lắm chị :D Phong cách phối hợp FA + TA là thế này đây chị ... yêu thì vào watch list , nhưng phải chờ có tiền mới đu theo :D

Phần đậm chính xác. Luận tiếp đi Cào.
Anh có đang trêu em không? Cho em ăn may, đỡ mất mặt trước toàn thể ace ạ... :19:
Em luận ứng kỳ thì mất thời gian kha khá (có thể luận không ra), anh cố gắng xác định giúp em là giờ Mùi hay giờ Thân? Chứ luận một lúc hai giờ, đầu em bốc khói anh ơiiiii :20:

Vể FA VTO đang tốt dần ... nhưng TA thì VTO hơi yếu chị :D Đợi nó đánh thì mình đu , vào nằm sớm mêt lắm chị :D
Nếu phương án cho thuê tàu mới hiệu quả và đảm bảo ít nhất đủ bù đắp lãi vay và biến động tỷ giá thì tốt. Nhưng lỡ không được thế thì sao.

Nếu phương án cho thuê tàu mới hiệu quả và đảm bảo ít nhất đủ bù đắp lãi vay và biến động tỷ giá thì tốt. Nhưng lỡ không được thế thì sao.
eẻ
Chị quan tâm doanh nghiệp sâu thế thì tốt ... nhưng mệt lắm , cứ nhìn giá move là biết được hay không :D Hãy làm người đến sau nhưng chắc chị ợ :D
GIL dưới 56 không múc cũng phí :D Giờ chỉ cần ai mua quét tầm 20k ... là lái GIL nó ướt bỉm kéo ào ào :D

Anh có đang trêu em không? Cho em ăn may, đỡ mất mặt trước toàn thể ace ạ... :19:
Em luận ứng kỳ thì mất thời gian kha khá (có thể luận không ra), anh cố gắng xác định giúp em là giờ Mùi hay giờ Thân? Chứ luận một lúc hai giờ, đầu em bốc khói anh ơiiiii :20:
Chờ anh tí có manh mối chính xác rồi.

@Kỷ Sửu
Anh vừa nhớ ra, chữ ký đó trước khi post lên đây, anh có trao đổi qua email với người quen, email cuối cùng anh nhận được là:
date: Wed, Oct 26, 2016 at 5:33 PM. Sau khi nhận được email, anh post lên đây ngay. Cào lấy quẻ lại đi. Riêng phần đậm phía trên, anh xác nhận lại lần nữa là đúng.

@Kỷ Sửu
Anh vừa nhớ ra, chữ ký đó trước khi post lên đây, anh có trao đổi qua email với người quen, email cuối cùng anh nhận được là:
date: Wed, Oct 26, 2016 at 5:33 PM. Sau khi nhận được email, anh post lên đây ngay. Cào lấy quẻ lại. Riêng phần đậm phía trên, anh xác nhận lại lần nữa là đúng.
Dạ, để em lấy lại quẻ, tối nay tầm 9h- 11h, em sẽ có câu trả lời cho anh nhé, cả về ứng kỳ (nếu luận ra). Để em tập trung, cố gắng giải mã ạ!
Bye anh. :1:

Status
Not open for further replies.
Back