Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@HOANGLINH biết không, có DN lãnh đạo nó đi nước ngoài ký hợp đồng phân phối sản phẩm, mua dây chuyền sản xuất sản phẩm mới. Gặp gỡ ký thỏa thuận với đối tác chiến lược... Nó gửi luôn cả ảnh cho mình mà còn tính toán chán không dám động thủ đây này.
Em bao lãi chị,nếu chị ko tin.Trò chơi chứng trường rất khác chị à,chị tập dần thôi,nếu vẫn cứ muốn nhìn bảng hằng ngày-còn ko cứ theo FA của chị thì đóng bảng đi chơi shoping,spa,đọc sách...chờ đạt target thì TP.

@HOANGLINH biết không, có DN lãnh đạo nó đi nước ngoài ký hợp đồng phân phối sản phẩm, mua dây chuyền sản xuất sản phẩm mới. Gặp gỡ ký thỏa thuận với đối tác chiến lược... Nó gửi luôn cả ảnh cho mình mà còn tính toán chán không dám động thủ đây này.
mình chả tin bố con ông CEO nào cho đến khi nghe thấy tiếng Money Talk

Last edited:
Tuổi trẻ ko nên giữ định kiến lâu quá,mà hãy nhìn theo sự vận động của tt.Lúc này anh thấy khá nhiều cơ hội ở nhiều cp tiếc là hết tiền...
Phải chăng đó là vẻ đẹp của TT.:)
ko hẳn là định kiến mà là ko đủ dữ kiện để nhồi vào sys hoặc có những yếu tố loại trừ đóng vai trò trọng yếu trên sys nên ... ko chơi

Đập nốt thằng sữa về 128 cái mới sập hẳn:1cool_look_down:
mơ à có Bố vợ chống lưng ròi :3D_80:
ko sập mới bào đc TK vì vẫn còn niềm tin chiến thắng để kìm giữ con cá giếc trong nồi nước tương .
sập ngay được thì đứt tay nhanh quá, chỉ thấy 1 tia máu chảy ko kịp ngấm nỗi đau >>> làm sao rút ra đc bài học kinh nghiệm để lần sau tiếp tục tái nghiện lại.
p/s: kiểm 1 hồi tìm ra lỗi là tại vài ceo bất lương chơi trò in giấy trước khi lên sàn

Status
Not open for further replies.
Back