Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Kết Deal hôm nay,
FLc :517K giá bq 6.85 -giá kỳ vọng 9.0
MSN:40K giá bq 66,giá kỳ vọng 70-72
MSR :40K giá bq 14,9,giá kỳ vọng 17.
Anh @HOANGLINH nên chậm lại chút ... dạo này các trade của anh bắt đầu lõm nhiều dần rồi đó ... Đánh có lúc ăn lúc thua ,nhưng khi các trade liên tục lõm> lồi thì nên dừng lại xem xét bản thân và TT nhé anh :D

Bây giờ mới vào lại công nhận PCT dạo này phong độ khẩu khí hơn xưa mấy bậc. PCT nhớ bảo trọng nhé cẩn thận với cảnh chợ chiều
Cảm ơn bác :D Cảnh chợ chiều cũng bình thường nhưng kéo dài không quá 1 tháng đâu bác ... Chợ chiều có cách của chợ chiều mà:D

Anh @HOANGLINH nên chậm lại chút ... dạo này các trade của anh bắt đầu lõm nhiều dần rồi đó ... Đánh có lúc ăn lúc thua ,nhưng khi các trade liên tục lõm> lồi thì nên dừng lại xem xét bản thân và TT nhé anh :D
Yes&tks!Thật tình mình hay nhìn thấy cơ hội,và TTCK mục tiêu thì luôn di động...việc mua bán thì được cty CK ưu ái cực kỳ cho nên mình rất là overtrade,
Tháng 11 này nhiều người bi quan nhưng mình lại thấy đầy cơ hội PCT àh,khó quá...đành overtrade thôi,hihi...
3 cây này chắc chắn cửa thắng:FLC MSN MSR.
1 cây HAG có thể phải cut khi hàng về.
1 cây GAS đang lose,thời hạn hết tháng 11 .
1 cây PVB đang lose,thời hạn hết tháng 11.
Lý do:bet vào cửa oil tăng mạnh tháng 11.
Khi nào TP hay cut lose sẽ cập nhật,:")

Halloween của nhà em đây ạ

Ai mua FLC giá này lãi >20% từ đây cho tới tháng 12,nếu dùng đòn 3:7 lãi 60%/vốn.
@HOANGLINH biết không, có DN lãnh đạo nó đi nước ngoài ký hợp đồng phân phối sản phẩm, mua dây chuyền sản xuất sản phẩm mới. Gặp gỡ ký thỏa thuận với đối tác chiến lược... Nó gửi luôn cả ảnh cho mình mà còn tính toán chán không dám động thủ đây này.

@HOANGLINH biết không, có DN lãnh đạo nó đi nước ngoài ký hợp đồng phân phối sản phẩm, mua dây chuyền sản xuất sản phẩm mới. Gặp gỡ ký thỏa thuận với đối tác chiến lược... Nó gửi luôn cả ảnh cho mình mà còn tính toán chán không dám động thủ đây này.
Một xã hội thiếu lòng tin quá :21:
Thân mà còn thế này bảo sao anh em VC khuyên không bao giờ nghe :24:

Status
Not open for further replies.
Back