Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@TTN @chim_non @NgocMinh tt khó ở tí mọi người tâm trạng quá , vạch áo cho nhau coi hết cả (1).
Mọi người cứ cố thay đổi chị ấy làm gì
; chắc chắn tt có sao thì chị ta vẫn ko sao đâu (1b) , con đường mỗi người đi phải tự tìm lối lấy , chỉ là đang loay hoay khi tt đổi vị tí thôi .
Tt đang chuyên nghiệp hơn(2 ) ; thanh khoản đều đều , tăng vẫn tăng có hoặc ko có cơ bản , vỡ mồm cũng ko phải ko có lý do . Nên ... ai cũng đôi lúc đúng ; vào dây đỏ thì kiểu nào chả ngon . Nhưng để ngồi trong hang (3)... kệ đời thì phải giác ngộ cái mánh lới j đấy [emoji36] hay ít ra là có người mà ai cũng bít là ai đấy nghĩ vậy .
hiiiii....:21::21::21:.
1. Thấy VC im ắng vào phát động cho vui, trao đổi nghiệp chứng tí thôi, có gì đâu mà vạch quần với áo. Mình nghĩ ai cũng dễ ở cả, chẳng ai khó ở đâu, đã coi là nghề thì cần trung thực và đạo đức với nghề. Thie nghề mới bền. ( ý mình nói là: nếu có lái lẩm mã nào thì phím anh em kiếm hộp sữa cho cháu) khó khăn quá, hiiiiiii
1b. TTN đã có chồng con lo, chẳng ai lo hay thay đổi được cô ấy.:1:
2. Đúng là TT ngày 1 lớn hơn, chuyên nghiệp hơn, nhưng cũng đầy lừa đảo hơn, cơ hội hơn, lái còi vớ vẩn mắc lỗi bị phạt nhiều hơn.
3. Kệ...m, tầm này vào hang ủ mưu tiếp cùng skynet.:24:
4.... Hết.
:3D_17:

Khổ thân em, vừa cắt TCR T3 lỗ 2 triệu xong nó chạy. Số là em thấy giao dịch đột biến, lại đọc báo cáo của BSC thấy dự kiến EPS 2.5xx, nhưng mua xong em làm bài tập thấy bảo sản lượng sụt giảm nghiêm trọng từ tháng 5 và kết quả kinh doanh không tốt. Sáng ra đặt bán sớm 8.4
Mua xong mới làm bài tập hả chị

Thụt lùi lại giữ được tiền chứ như cái lũ bọn tui năm 06 - 07 - 08. Lên vút ngàn mây xanh, rùi sau đó... chui tít tận đáy sâu, thằng nào không chịu được thì lên núi mở đường, có thằng die tại chỗ do uất ức, có thằng giờ đang đội nón lá đi khất thực... Nên giờ ra ngoài đường cứ gặp ông nào đội nón lá, mắt tinh ranh 1 chút là nghĩ đồng môn, cố bóp nặn vài xèng mà đưa họ....hiiiiii, nghiệp quả nó vậy.
...:21::21::21:, Đời mà sao phải xoắn. hiiiiii
sao ko viết sách nhỉ :105:

@TTN @chim_non @NgocMinh tt khó ở tí mọi người tâm trạng quá , vạch áo cho nhau coi hết cả .
Mọi người cứ cố thay đổi chị ấy làm gì ; chắc chắn tt có sao thì chị ta vẫn ko sao đâu , con đường mỗi người đi phải tự tìm lối lấy , chỉ là đang loay hoay khi tt đổi vị tí thôi .
Tt đang chuyên nghiệp hơn ; thanh khoản đều đều , tăng vẫn tăng có hoặc ko có cơ bản , vỡ mồm cũng ko phải ko có lý do . Nên ... ai cũng đôi lúc đúng ; vào dây đỏ thì kiểu nào chả ngon . Nhưng để ngồi trong hang ... kệ đời thì phải giác ngộ cái mánh lới j đấy [emoji36] hay ít ra là có người mà ai cũng bít là ai đấy nghĩ vậy .
Đang vui mà, không khó ở tẹo nào. Trao đổi kinh nghiệm trên tinh thần vui vẻ và thẳng thắn mà, có vạch áo nhau ra ...đâu :21:

Dạo này giáo chủ @dash177 và thầy ếch xanh @HatienVF vào hang rồi, thiếu người khuấy động phong trào nuôi lợn giống quá :1:

VCers tư vấn thực lòng biết bao lần không mua rồi tiếc nuối nhưng lại tin sái cổ ông em lái tàu :17:
Em phải công nhận bản năng của đàn ông các anh là rất thích chinh phục.
Dù chị ý có lập trường riêng cả VC đều biết rõ, nhựng hết anh này đến anh khác , ai cũng ra sức vận động, thuyết phục, thậm chí căng thẳng để chị ấy thay đổi.
Thế mà ngoan nuột như em. , ai nói gì nghe nấy. phím gì theo nấy mà suôt ngày đi xin 3 chữ cái kg ai cho
hêyzaa , nghĩ vừa tủi, vừa GATO.
chắc tại mình xấu!
:3D_59::3D_59::3D_59:

Status
Not open for further replies.
Back