Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tao bị DAH nó đè bẹp, mất hết ý chí cách mạng... nên có tư tưởng thoái lùi, bán tất...

Nên OGC không mó chứ không tao mó từ hôm qua

Mó xong là tao khoe liền, tao thích khoe lắm mài ơi...
Hôm qua đang định mắng bạn bác gì thấy ROS, TCH tăng cũng lao theo DAH là chẳng hiểu gì về cổ phiếu cả, thấy anh nói thể này lại hoang mang?????

Tao bị DAH nó đè bẹp, mất hết ý chí cách mạng... nên có tư tưởng thoái lùi, bán tất...

Nên OGC không mó chứ không tao mó từ hôm qua

Mó xong là tao khoe liền, tao thích khoe lắm mài ơi...
A ha ha
Bớt vòng vèo rồi. Thks Cờ huynh pím hàng, iú biết DAH nhưng để em ngâm kiú xem vì sao nó lại hấp dẫn trong mắt Cờ huynh. :21:
Anh cứ giữ vững phong cách này, em tung hô nhiệt liệt ạ. :3D_47:

Nhìn TCR sàn, ngõ kqkd hóa ra quý 3 lỗ. Vậy là khó khăn trong xuất khẩu gạch mà bên ấy cung cấp là đúng. Diễn biến giá cổ phiếu nhiều lúc chẳng liên quan đến hđkd nên lắm khi muốn đập đầu vào tường.
Toàn bộ các đại ma đầu em ngâm cứu đều đồng ý như vậy. Cái quan trọng nhất trong ngắn hạn là ĐÁM ĐÔNG nó đang thích gì, muốn gì??? Mà cái này thì không có công cụ để đo, hiện nay trào lưu dùng BIG DATA / Google Trend để dò đang lên ngôi. :21:

Toàn bộ các đại ma đầu em ngâm cứu đều đồng ý như vậy. Cái quan trọng nhất trong ngắn hạn là ĐÁM ĐÔNG nó đang thích gì, muốn gì??? Mà cái này thì không có công cụ để đo, hiện nay trào lưu dùng BIG DATA / Google Trend để dò đang lên ngôi. :21:
Nhớ có đoạn Peter Lynch nói dự đoạn thị trường là việc làm vô ích nhất. Nhóm các nhà đầu tư thông thái của ông ấy đều dự đoán sai trong hầu hết thời gian.

Nhớ có đoạn Peter Lynch nói dự đoạn thị trường là việc làm vô ích nhất. Nhóm các nhà đầu tư thông thái của ông ấy đều dự đoán sai trong hầu hết thời gian.
"Đúng sai không quan trọng, quan trọng là đúng được bao nhiêu, sai mất bao nhiêu". G.Soros
- Thiên tài mà suốt ngày lo dự báo thì cũng hồi quy về 50/50 trong dài hạn cả thôi...
- Trao đổi thông tin thôi, chứ em không có cãi lại chị đâu nhoé. :21:

Hôm qua đang định mắng bạn bác gì thấy ROS, TCH tăng cũng lao theo DAH là chẳng hiểu gì về cổ phiếu cả, thấy anh nói thể này lại hoang mang?????

Ngứa tay thì mua thôi, case này o mất bao nhiêu tiền cả nhưng tức quá... chửi không cạn lời

cái " Google Trend" là sao e ??:105::105:

Oái, mình đang chờ VCB giá 33 !
Cũng có thể có giá đó anh ...nhưng chưa phải nhịp này :D A múc đi e bào hòa phát :D Gian dịch TT kiểu này còn lưỡng lự ... như e nói hôm qua nhiều BCs vẫn trụ tt khá tự tin ... có thể đây là đáy tạm cho giai đoạn sideway :D Chứ Up/down thì chắc chưa có :D

mình bán nốt 1k cuối cùng rồi 72.2
tự dưng lại thấy tiếc nếu mai mải chơi có thể mất 3tr-5tr
Em cá nhỏ, cứ thấy bất an là bán, chấp nhận mua lại giá cao và bán giá cao hơn giá mua là mừng rồi cô.
Không đi với em nó hết cả đoạn đường nhưng hạnh phúc được đoạn nào thì vui đoạn đó cô ạ :1:
Nếu 1 sàn thì em bán 1/2, sàn phát nữa là bán nốt.

Status
Not open for further replies.
Back