Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hãy cố Bet vào những cổ như VNM, RAL mà thầy từng trao đổi với em hôm nọ. Mặc dầu em thấy tài năng rỉa lái heo của Thầy cực kỳ xuất sắc. Chân tềnh!
Vận động càng nhiều, tuổi thọ càng giảm... Em tu Đạo thấy họ dạy như vậy... Có khi với em thì chuẩn, với Thầy thì không??? :)
:24: toàn bộ hệ thống ủng hộ ảnh Q @TuanMinh :21: 18 - 80

Vâng! Lúc này là lúc để FA như chị hoạt động, còn lúc thị trường tốt thì là lúc để loại các cổ phiếu chọn lỗi!:1:
Ra báo cáo quý tốt mà rất nhiều cổ phiếu không tăng lại quay đầu giảm đơn giản là do trader phải đánh giá lại tình hình vì có thể đối với một vài công ty đã chạm đến đỉnh tăng trưởng. P/E cũng ở mức khá cao, chỉ cần không tăng trưởng được nữa thôi thì tương lai sẽ không thể tạo ra động lực để đẩy giá. Việc bán ra ở các cổ phiểu đang gây được sự chú ý khiến nhà đầu tư lo sợ, kích hoạt tâm lý bán ra trên toàn thị trường và tạo ra cơ hội kiếm tiền mới.......

Ngỡ ngàng khi hôm qua anh @CACO hô bán tất. Chị vẫn giữ quan điểm còn rất nhiều cổ phiếu đáng để mua.
Vấn đề là thằng index nó cần nghỉ ngơi thôi chị. Nếu mấy con mình đầu tư chưa khoe hết vẻ đẹp hoặc có gì thay đổi thì vẫn cứ giữ thôi.

Hãy cố Bet vào những cổ như VNM, RAL mà thầy từng trao đổi với em hôm nọ. Mặc dầu em thấy tài năng rỉa lái heo của Thầy cực kỳ xuất sắc. Chân tềnh!
Vận động càng nhiều, tuổi thọ càng giảm... Em tu Đạo thấy họ dạy như vậy... Có khi với em thì chuẩn, với Thầy thì không??? :)
thanks thầy! son nhiệm vụ chỉ níu giữ son thôi :21:, đôi khi chém vuốt đuôi nó có cái thú của nó thầy ợ.:24:

Style của anh Tí em không đưa vào cator được chị ạ, toàn Bet vào mấy cổ downtrend dài hạn để ăn cú hồi... em pó tay luôn!
Có khi Cờ huynh chiều lại hiện lên, khoe OGC không chừng... Đầu tư giá trị kiêm lướt sóng thần sầu...kkk

Tao bị DAH nó đè bẹp, mất hết ý chí cách mạng... nên có tư tưởng thoái lùi, bán tất...

Nên OGC không mó chứ không tao mó từ hôm qua

Mó xong là tao khoe liền, tao thích khoe lắm mài ơi...

Nhìn TCR sàn, ngõ kqkd hóa ra quý 3 lỗ. Vậy là khó khăn trong xuất khẩu gạch mà bên ấy cung cấp là đúng. Diễn biến giá cổ phiếu nhiều lúc chẳng liên quan đến hđkd nên lắm khi muốn đập đầu vào tường.

Status
Not open for further replies.
Back