Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Cái đà này, BO nếu có, thì tình trạng Tay thơm vẫn diễn ra như thường anh nhẩy, bốc nhầm hàng thì 700 cũng móm nuôn... dòng tiền không đủ khoẻ, dù báo chí đang PR lãi suất giảm hà rầm... :18:
Đúng vậy, tiền ít nên kén ăn kén uống phết. Thêm nữa là bà con bây giờ khôn quá, không dễ dụ như ngày xưa :1:
Tay thơm vẫn là tiên quyết :1:

Cái đà này, BO nếu có, thì tình trạng Tay thơm vẫn diễn ra như thường anh nhẩy, bốc nhầm hàng thì 700 cũng móm nuôn... dòng tiền không đủ khoẻ, dù báo chí đang PR lãi suất giảm hà rầm... :18:
Nhiều con xuống vô lý lại là để chuẩn bị game thì sao?
Vấn đề làm sao đủ tự tin và kiên nhẫn mà theo.

Nhiều con xuống vô lý lại là để chuẩn bị game thì sao?
Vấn đề làm sao đủ tự tin và kiên nhẫn mà theo.
Cái này khó phân biệt lắm, thật giả lẫn lỗn... nên em cho qua. Em chỉ Bet mấy con lên có lý để moi xèng của đám đông thôi ạ, có xèng mỗi tháng là mình đủ tự tin và kiên nhẫn Hold thôi. Không có tiền, khó nói 2 chữ tự tin & kiên nhẫn lắm... trừ khi ta tham gia chợ chứng với một Mục Tiêu khác, không phải là Xèng. Chân tềnh! :1:

Cái này khó phân biệt lắm, thật giả lẫn lỗn... nên em cho qua. Em chỉ Bet mấy con lên có lý để moi xèng của đám đông thôi ạ, có xèng mỗi tháng là mình đủ tự tin và kiên nhẫn Hold thôi. Không có tiền, khó nói 2 chữ tự tin & kiên nhẫn lắm... trừ khi ta tham gia chợ chứng với một Mục Tiêu khác, không phải là Xèng. Chân tềnh! :1:
Đám đông thì sử dụng bài cổ phiếu tốt, cổ phiếu xấu của bạn nào mới đăng bên VF :10:

Chỉnh tỉ là hỏng ngay he he :21:

Hôm trước @Colaido có nhắc đến SHB, em dòm chart thấy hay hay nên cũng mua 1 ít, đến hôm nay thấy bắt đầu chạy rồi.
Liệu có hi vọng được 30% (tầm 6.5) ko Cô ơi :1cool_byebye:

khi nào quý 4 này mình xơi đc xlần nhất định sẽ b/c với PCT. Còn bây h mới đc 1-2 giá chưa ăn thua ạ
E toàn tính vài lai ...chị tính giá xa xỉ quá , phím giúp e con nào ăn 3-5% T5-7 được rồi chị ??

Hôm trước @Colaido có nhắc đến SHB, em dòm chart thấy hay hay nên cũng mua 1 ít, đến hôm nay thấy bắt đầu chạy rồi.
Liệu có hi vọng được 30% (tầm 6.5) ko Cô ơi :1cool_byebye:
Đính chính là hàng của làng, VC nh ng núp lùm e này lắm
giá đầu vào của chị 4.6
chị lượn đây, khi nào chán thấy giá hết đà tăng thì e xuống cần gì phải đóng đinh cố định.

Vừa bán xong SHB @5.5 :)
Giá vốn hơn colaido 1 lai
Anh bán sớm vậy ạ, hôm nay em mới thấy bắt đầu chạy mà.
Anyway, em đi hóng nên giá vốn tận 4.9, hàng cũng về tk rồi nên cũng ko lo lắm ạ, xem xem nó đi được đến đâu thôi :)

Chúc mừng anh nhé, dao này em thấy anh Tí chốt lời liên tục. Gần DB huynh và Cờ huynh nên hưởng ké vận son của hai ma đầu... hihi... Ông nào vào hang cũng tiến bộ rõ nét. À, ông cụ siu nhơn @locke lặn mất tăm hơi rồi à a Tí?
Dạo này lâu lâu mới thò đầu vào xem được một cái. Lời gần 8 lai là nhiều rồi, TP cho nó chắc ăn.

Status
Not open for further replies.
Back