Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nó rẻ... lâu năm rồi anh, từ đợt sốt 2007 thì phải, bay lên rồi tèo lại. Cũng những thông tin ấy, cầu BK, đất của các ông to to... Ba em bị kẹp một lô bên đó, nên em cũng hiểu một ít....Chia sẻ thêm tí thông tin thôi anh nhé.
Em thấy bọn có tiền nó toàn Bet ở khúc đô thị lấn biển, khu Cần Thạnh, chứ không thấy khúc cầu BK???
Yes.
Chơi bài toán như nói trên thôi bác ạh.
Bời vẫn thik chứng hơn,nhưng nếu chơi như bài nói trên thì mình bet vào 1 ít.

Yes,
Tại em thấy suy nghĩ của anh & Ba em giống nhau quá, đặc biệt là lại cứ cho rằng mình có cái khác biệt... nhưng tìm hiểu lại từ nhiều nguồn, thì ý tưởng na ná nhau cả, không thấy gì khác. Có thể là cách thức sử dụng vốn khác nhau chăng?
Cũng như chợ chứng, mấy deal gần đây của anh, em theo dõi cả... Nếu anh có đọc lại thì sẽ thấy ngôn ngữ kiểu "cơ hội vàng" lặp lại kha khá, nhưng sau đó lại hành động rất nhanh... mặc dù giá có bay lên theo huớmg anh nói, nhưng sau một đoạn lị tèo téo tèo... Như vậy, anh đúng và anh có xèng... nhưng mức độ tương quan với ý tưởng là rất thấp. Thêm nữa, em check ý tưởng của anh & f319 trùng lắp cũng nhiều, không khác biệt mấy...
Em mạo muội góp ý, không vì điều gì cả, anh nhé! Chúng ta ko cùng lợi ích, nên không có mâu thuẫn đối kháng... ạ!
Yes.
Chơi bài toán như nói trên thôi bác ạh.

Yes,
Tại em thấy suy nghĩ của anh & Ba em giống nhau quá, đặc biệt là lại cứ cho rằng mình có cái khác biệt... nhưng tìm hiểu lại từ nhiều nguồn, thì ý tưởng na ná nhau cả, không thấy gì khác. Có thể là cách thức sử dụng vốn khác nhau chăng?
Cũng như chợ chứng, mấy deal gần đây của anh, em theo dõi cả... Nếu anh có đọc lại thì sẽ thấy ngôn ngữ kiểu "cơ hội vàng" lặp lại kha khá, nhưng sau đó lại hành động rất nhanh... mặc dù giá có bay lên theo huớmg anh nói, nhưng sau một đoạn lị tèo téo tèo... Như vậy, anh đúng và anh có xèng... nhưng mức độ tương quan với ý tưởng là rất thấp. Thêm nữa, em check ý tưởng của anh & f319 trùng lắp cũng nhiều, không khác biệt mấy...
Em mạo muội góp ý, không vì điều gì cả, anh nhé! Chúng ta ko cùng lợi ích, nên không có mâu thuẫn đối kháng... ạ!
Rất hay !

Yes,
Cũng như chợ chứng, mấy deal gần đây của anh, em theo dõi cả... Nếu anh có đọc lại thì sẽ thấy ngôn ngữ kiểu "cơ hội vàng" lặp lại kha khá, nhưng sau đó lại hành động rất nhanh... mặc dù giá có bay lên theo huớmg anh nói, nhưng sau một đoạn lị tèo téo tèo... Như vậy, anh đúng và anh có xèng... nhưng mức độ tương quan với ý tưởng là rát thấp. Thêm nữa, em check ý tưởng của anh & f319 trùng lắp cũng nhiều, không khác biệt mấy...
Nói linh tinh quớ. Chỉ nên nói với chị như thế thôi nhé.
Kiếm được tiền bằng ý tưởng của người khác chính là tố chất của người lãnh đạo.

Còm này có vẻ không giống cách đánh của anh từ trước đến nay thì phải?
Đúng thế :21:
Con này hôm trước chỉ làm 1 tẹo để test trend thôi, vì thấy Cào cũng test như mình nên chia sẻ trên quan điểm ấy. Mua theo FA rồi ngâm tôm không phải là cách ưa thích của mình đâu :21: (nói thế cho oai chứ thực ra là FA mình chưa đủ trình :24:)

@TTN, @HOANGLINH
Hai anh chị đều có những chia sẻ rất quý, trên tinh thần đó em cũng trao đổi nghiêm túc, chỉ có văn phong khác với chị TTN vì em nghĩ chị cũng thích đùa, còn anh HL thì nghiêm nghị hơn thôi...hihi
- Trạng thái & danh mục đều ở thế thủ cả rồi cụ tungneu ơi. 670 & 690, 2 mốc hành động quýt liệt...
bàng huynh lại lượn 4rum kìa @Kỷ Sửu

Buồn ko có việc gì làm lượn lờ tí í mà. TT quý 3 mà ko có tây thường thế này, năm nay tây lại còn ra nữa thì ngáp ruồi giống anh Blue thôi.
A làm bài tập e giao chưa ??? không thấy báo cáo gì hết ! A tạo nhóm mới add vô acc đi e xem với :)

Con này hôm trước chỉ làm 1 tẹo để test trend thôi, vì thấy Cào cũng test như mình nên chia sẻ trên quan điểm ấy. Mua theo FA rồi ngâm tôm không phải là cách ưa thích của mình đâu :21: (nói thế cho oai chứ thực ra là FA mình chưa đủ trình :24:)
Em cũng nói rất thật là em cũng không biết gì về FA cả, nhưng em cũng biết là hầu hết các nhà đầu toi cũng đếch biết gì nên em cứ tự tin chém loạn xạ lên :24::24::24:

Thanks bác, thế mà em cứ tưởng bác change of mind rồi nên hơi hoang mang :)... e nhớ là bác đã đưa vấn đề không bắt đáy cp gãy trend vào code of conduct của bác rồi...

Nói chuyện FA của doanh nghiệp. Nội cái tỷ suất lợi nhuận 11-12% (đây là con số trên báo chứ
cách đây vài năm chị Tân của HUT nói là 20%) trên vốn chủ sở hữu của dự án BOT mà em mò không ra.

@TTN, @HOANGLINH
Hai anh chị đều có những chia sẻ rất quý, trên tinh thần đó em cũng trao đổi nghiêm túc, chỉ có văn phong khác với chị TTN vì em nghĩ chị cũng thích đùa, còn anh HL thì nghiêm nghị hơn thôi...hihi
- Trạng thái & danh mục đều ở thế thủ cả rồi cụ tungneu ơi. 670 & 690, 2 mốc hành động quýt liệt...
Về 650 mới quýt liệt đc anh ợ :15:.

@TTN, @HOANGLINH
Bàng huynh đang rủ thêm Cờ huynh lên VC 8 :17:

Yes,
Vụ BĐS mình ko care lắm và ko bàn về đề tài này ở đây nữa,cho pha nhé.
Còn cp,mình đã nói trên rồi,mình có máu cờ bạc mà:D,nằm trong ADN rồi,đánh -chơi theo trực giác thôi...
Lúc thì mạnh mẽ ,dữ dội,liều lĩnh như thấy em ấy là nữa hồn kia của mình,nhưng sáp lại gần ko phải như thế thì cắt ngay,hay thấy bóng dáng của AIDS là cut quyết đoán cho dù có say tình cỡ nào :D
Các ý tưởng gì gì đó,hay ở F319 ...mình chả biết,chẳng bao giờ tích phân...
Mình cũng chẳng có 1 khuôn mẫu nào,chỉ có chút nghệ sĩ và sẵn sàng trả giá cho máu đó...
Rõ là mình cũng chuẩn bị được điều kiện cần để thành công trên TT này là :biết rõ bản thân,ADN,hoàn cảnh ,dòng tiền..."duyên" và "ngộ tính",còn lại thì chấp hết...hihi.
Rất vui..tks...tks.

Status
Not open for further replies.
Back