Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tờ ruẩn anh ạ, Bet cú boom phase này không biết có thuận lợi không? Anh cho em xin tí view để tránh bias, anh êiiii...
HPG giá này sao phải xoắn, PE ~ 6 :1:
TA: Cũng có thể còn khả năng làm 1 cú sập nhanh nữa về vùng 35-37 thì cũng chỉ cỡ ~ - 10% giá này lo cái gì, chuẩn bị sẵn đạn dược dự trù cho cú ụp ấy là ổn :21:

Anh mà ở ĐN thì sẽ lòng vòng gần gần khu ấy xem có xơ múi được bé nào xinh xinh không? Trên sàn chứng nhá, ko phải gà đi bộ...kkk...
Bọn ĐN chả có máy tên chịu lên sàn, thấy có em Bà Nà Hills sắp lên :)))).
HPG giá này sao phải xoắn, PE ~ 6 :1:
TA: Cũng có thể còn khả năng làm 1 cú sập nhanh nữa về vùng 35-37 thì cũng chỉ cỡ ~ - 10% giá này lo cái gì, chuẩn bị sẵn đạn dược dự trù cho cú ụp ấy là ổn :21:
thế em chờ 35-37 zậy :">.

Xu hướng TT cho thấy xác suất index discount thêm 5% ... BCs discount khoảng 7-10% ... Penny thì không có target :D
HPG 36.x HSG 35.x HBC 27.x Gas 63.x BVH 60.x VIC 40.x ... vài ví dụ :D
Cơ bản là tiền sẽ khó vào khi giá discount không đủ kích thích lòng tham :D

Khu Nam thì sang chỗ gần nhà em, ăn theo hạ tầng & khu Penninsula của Mrs. LAN. Có con trên sàn chứng có lô đất đẹp đẹp, cạnh dự án này, thanh khoản teo tóp...
Một đầu Penninsula, một đầu PMH, kiểu gì cũng ngon??? Em đang tập tành món BDS theo chị tay to...hihi
Cần Giờ thì không biết nhưng Khu Nam bắt đầu tăng rồi. Sau 7 năm mình đã có lãi, vẫn tin sẽ vượt lãi tiết kiệm.

Khu Nam thì sang chỗ gần nhà em, ăn theo hạ tầng & khu Penninsula của Mrs. LAN. Có con trên sàn chứng có lô đất đẹp đẹp, cạnh dự án này, thanh khoản teo tóp...
Một đầu Penninsula, một đầu PMH, kiểu gì cũng ngon??? Em đang tập tành món BDS theo chị tay to...hihi
Đúng lộ trình tích tụ tư bản và tài sản đây :21:

Thâu tóm TL4 đi rồi chị em ta phân lô bán nền, không chung cư gì cho khộ.
Đất quận 9 tăng bằng lần rồi.

Thật, em mà có xèng thì cũng tìm cách nuốt nóa... nhưng hiện trạng thực tế, mình là cá nhân nhỏ lẻ, không đủ tầm thay đổi được gì, nuốt không trôi... vại nên lâu lâu, đi ngang ngắm xem có gì mới không, có cái hay hay thì mới mò vào để các anh kéo pháo... Tuổi nhỏ làm việc nhỏ chị êiiiii...

Đất quận 9 khúc nào tăng bằng lần chị. Chỗ đất con TL4 tương đối đẹp chị, nhưng khu rạch chiếc chết cả gần 10 năm nay. Nếu chị không có ý định thâu tóm TL4, hoặc tạo thành 1 nhóm thâu tóm thì em nghĩ chỗ đất đó lâu mới triển khai

Đất quận 9 khúc nào tăng bằng lần chị. Chỗ đất con TL4 tương đối đẹp chị, nhưng khu rạch chiếc chết cả gần 10 năm nay. Nếu chị không có ý định thâu tóm TL4, hoặc tạo thành 1 nhóm thâu tóm thì em nghĩ chỗ đất đó lâu mới triển khai
Chi có người quen năm ngoái mua 7 triệu dự án khỉ gì đó mãi phía trong cơ, vừa bán 15 triệu xong mà thấy bảo tăng hơn nữa rồi.

Status
Not open for further replies.
Back