Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Gói VNPT cáp quang 245.000 là dư lào các cụ????
Chết thật, nhà mềnh phải trả gói 438.900 đ là sao? Vẫn chậm như rùa bò.
Hay xứ mù nên bị bắt nạt nhỉ? Tiền điện cũng cứ trên dưới 3 triệu/tháng nữa.
Em chuyển sang VNPT vì thái độ nhân viên FPT ko tốt, nói ko phải chứ mạng FPT thỉnh thoảng hay trục trặc lắm ạ

• Like
Reactions: TTN
@Colaido khi nào bỏ quỹ bình ổn xăng thì hẵng tính tới món lớn hơn là điện; thời gian tính bằng niên kỷ :1:; dễ mà nắm an sinh à, có ngoan ko; ko ngoan à, thí tốt chệu ko:19:; chuyện đại sự xin miễn :6cool_surrender:
Chuyện chỉ dừng ở cấp độ: Tán nhảm khi rảnh rỗi :1:
Còn mình thì đánh giá cao cái Ước mơTham vọng của Her í. :113:
chấm hết.

Bán hết 46.5 khi thấy quả phân kỳ âm thần thánh lần 3 rồi thầy ơi, giờ đang chờ ca vờ :21:
Đập chết ăn thịt anh này.
Bán mà không phím em bán theo cso phải được 5 triệu tiền lãi không. Đang lãi thành lỗ.

Có vụ gì với anh @wjo thế cô :1:
hôm hàng niêm yết BS về mình Bán hết ngay giá =anh bán từ 46-46,5 và có báo anh @wjo biết; anh í cũng bán ngay
2 anh e bán trong tháng 9 và có cơ hội mua hàng khác 2 hôm đầu tuần rồi.
nay a. bán, anh e cũng vui vì ko bán kém trùm TA là mấy.
hí hí
p/s: 1 chi tiết nhỏ là mình Bán sạch tất tay, xác định chuyển cp khác ko cover chơi lại nữa. Khi tình yêu đã hết là chia tay ngay

Last edited:
hôm hàng niêm yết BS về mình Bán hết ngay giá =anh bán 46 - 46.5 và có báo anh @wjo biết; anh í cũng bán ngay
2 anh e bán trong tháng 9 và có cơ hội mua hàng khác 2 hôm đầu tuần rồi.
nay a. bán, anh e cũng vui vì ko bán kém trùm TA là mấy.
hí hí
p/s: 1 chi tiết nhỏ là mình Bán sạch tất tay, xác định chuyển cp khác ko cover chơi lại nữa.
Mình bán hôm 30 Sep mà, đúng ngày chốt tháng luôn :1:

Chuyện chỉ dừng ở cấp độ: Tán nhảm khi rảnh rỗi :1:
Còn mình thì đánh giá cao cái Ước mơTham vọng của Her í. :113:
chấm hết.
Rất cám ơn cô lái đò đã chia sẽ thông tin bổ ích về ree.
Trên khía cạnh phong thủy thì mình đã đến trụ sở Ree và thấy nó có địa hình, kiến trúc rất phù hợp với xu thế về sau. Ree sẽ là ngôi sao sáng trong những năm tới

Status
Not open for further replies.
Back