Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Không nghe theo--> thoái chết (lần này) lần sau chết thảm.
Giống như nhà đầu tư đã nghiên cứu, đặt ra quy tắc giao dịch nhưng không tuân theo, có thể may mắn một lần nhưng làm gì có ai may cả đời :21::21::21:
lần nào biết lần đấy anh ơi
Cũng như quy tắc của anh, lý thuyết là phải tuân theo... tuy nhiên mọi quy tắc đều có lỗ hổng... có lần nào đó a không tuân theo và kiếm được tiền thì ngon
cũng như ông phi công, cơ bản là kỷ luật cao, nghe lệnh ông không lưu 99,99%... nhưng nếu có 1 lần o nghe và do đó thoát chết thì vẫn ngon lành... ai biết thằng không lưu lúc nào nó chán đời, nó là khủng bố, nó nhầm, nó ngủ gật...

@DarkGreen
Em hỏi câu này nữa thôi, rồi lại quay về hang mài mông ạ:
- Theo kinh nghiệm của anh, các khái niệm Mệnh cung - Thai nguyên - Tiểu vận có thể bỏ qua khi luận lá số tử bình, mà vẫn giữ nguyên độ chính xác không ạ? Thậm chí là nếu em không cần giải chi tiết, thì khải niệm Thần Sát cũng cho qua nốt?
:thankyou:

Dân chuyên toán thì chỉ có học khoa đỉnh nhất thôi, làm gì có chuyện học khoa nông nghiệp, hay là sợ bị hỏi nhỉ!:24::24::24:

cũng tùy anh ơi, nhiều bạn chuyên lắm
Nhưng các bạn ấy giỏi, học thì nhàn nên quanh năm không đi học
chỉ học trước khi thi 1 buổi... nên điểm cũng làng nhàng, không vào khoa đỉnh nhất đâu...

chỉ học trước khi thi 1 buổi... nên điểm cũng làng nhàng, không vào khoa đỉnh nhất đâu...
Ngày trước mình đỗ pháp lý, điểm cao phết, được phân vào khoa luật quốc tế hình như cũng đỉnh của trường nhưng lại bỏ không thèm học. Đời rất dở :1:

Lạy thầy! Làm gì có nhàn, toàn cày như trâu cả, thực ra em biết bọn nó học khoa nào và thi vào bao nhiêu điểm nên mới nói vậy!:21:

lần nào biết lần đấy anh ơi
Cũng như quy tắc của anh, lý thuyết là phải tuân theo... tuy nhiên mọi quy tắc đều có lỗ hổng... có lần nào đó a không tuân theo và kiếm được tiền thì ngon
cũng như ông phi công, cơ bản là kỷ luật cao, nghe lệnh ông không lưu 99,99%... nhưng nếu có 1 lần o nghe và do đó thoát chết thì vẫn ngon lành... ai biết thằng không lưu lúc nào nó chán đời, nó là khủng bố, nó nhầm, nó ngủ gật...
Đồng ý với anh là không có gì tuyệt đối 100% thế nên mới có cái gọi là rủi ro và quản trị rủi ro.
Tuy nhiên, khi anh tham gia vào một quy trình, anh không tuân thủ quy trình đó thì chắc cú anh sẽ bị loại.
Lãnh đạo, cổ đông sẽ không chấp nhận việc anh luôn biện minh cho tính thiếu kỷ luật của anh vì một vài % rủi ro.

Lạy thầy! Làm gì có nhàn, toàn cày như trâu cả, thực ra em biết bọn nó học khoa nào và thi vào bao nhiêu điểm nên mới nói vậy!:21:

lạy thầy, lớp em có mấy ca mà, toàn trường chuyên các tỉnh, thông minh lắm, nhưng chúng nó o chịu học đâu, toàn đi chơi, đến lớp ngủ gật... lúc thi mới học, điểm chỉ vừa qua. Các khoa NH, KT toàn bọn hiền lành ngoan ngoãn chăm chỉ cày cuốc, chứ không phải nổi bật...
Còn tất nhiên thực ra em biết thầy biết nó học khoa nào và bao nhiêu điểm nên em troll tý...

Status
Not open for further replies.
Back