Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Theo em những lúc tt rực lên thế này ko phải là điểm entry tốt, xác xuất dính phải hàng fake a dua nhiều hơn... có hàng rồi chỉ ngồi im cổ vũ, chờ điểm nhồi thích hợp...
Trông TT vậy thôi chứ trading bây giờ khó phết, vì tiền tập trung quá, sai mã là dễ ăn đòn ngay :1:

Trông TT vậy thôi chứ trading bây giờ khó phết, vì tiền tập trung quá, sai mã là dễ ăn đòn ngay :1:
Mà ai múc xong cũng mong ăn T3 nên thấy nó không tăng ... chứ múc đúng + đủ size + kì vọng 5%/tháng thì dễ hơn rất nhiều :D nhìn HPG ai cũng thấy nó về 5x nhưng k ai múc vì toàn kì vọng T3-5 :D
TT đã chuyễn sang giai đoạn khác ... muốn ăn ngay thì oánh đề or đá banh có kết quả liền :D

Mà ai múc xong cũng mong ăn T3 nên thấy nó không tăng ... chứ múc đúng + đủ size + kì vọng 5%/tháng thì dễ hơn rất nhiều :D nhìn HPG ai cũng thấy nó về 5x nhưng k ai múc vì toàn kì vọng T3-5 :D
TT đã chuyễn sang giai đoạn khác ... muốn ăn ngay thì oánh đề or đá banh có kết quả liền :D
PCT dạo này tinh tế quá, không chết đinh nữa rồi à :21:

Em chẳng thấy nó về 5x :24::24::24:

Cụ đừng nóng. Mỗi người 1 kỳ vọng, 1 quan điểm nên cụ cứ việc kiếm tiền nếu cụ đúng và mất tiền nếu cụ sai. Kệ người khác với những con đường của riêng họ.

Cụ đừng nóng. Mỗi người 1 kỳ vọng, 1 quan điểm nên cụ cứ việc kiếm tiền nếu cụ đúng và mất tiền nếu cụ sai. Kệ người khác với những con đường của riêng họ.
E đâu có nóng gì đâu chị :D Ý em là nhiều ae vội vàng quá ... lúc nào cũng thánh lướt mà total NAV toàn âm , về cơ bản ae nào nóng vội cần xem lại ...5%/tháng là 60%/năm ...không hề thấp tí nào :D Nên bình tĩnh mà phang :D
Lựa điểm enter là rất quan trọng ... xác định trend rồi follow , trong trend nếu có khả năng thì swings :D

Em mới đang mua chơi chơi thôi, khi nào có xu hướng rõ ràng thì em mới mua tiếp :1:
Quan điểm của mình là khả năng CTD tăng giá 30% nữa không phải là không có, nhưng nó rủi ro trong khi nhiều mã khác thanh khoản tốt vẫn có khả năng tăng giá 50% mà lại an toàn.

Status
Not open for further replies.
Back