Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nãy em liếc thấy TTF fl thẳng cảng.. và xong bát cơm nhìn lại tím ngắt còn tưởng bảng lỗi cơ.
khiếp thật.
TRC đang đẹp dần từng tí một :1: . đã nhúc nhắc thấy cầu,
kg biết cuối giờ có bị dầm đầu về tham chíu ngày thứ 3 liên tiếp kg
Em đi uống tí nước đi...tí vào lại TTF nó lại sàn...kinh chưa:19:

@TTN @Phát Lộc @TiCan :một thế giới đầy biến động và bất ổn,xu hướng gần đây các QGia đều muốn đưa phụ nữ lên chấp chính để giữ ổn định,nhưng Mỹ thì ko gì là ko thể-Trump là TT Mỹ có khả năng rất cao,DJ,FX,Gold phản ứng mạnh nhất,dĩ nhiên!Nhưng là cơ hội FX, Gold , CP,khung TF là tháng 10/2016-1/2017.
-DB &Finanacial Crisis :theo dõi,cẩn trọng ko thừa.
hi anh,
nếu với gỉa thiết là Trumph đắc cử, thì vàng sẽ tăng khiếp đây (đoán thế), và Fed lại trì hoãn rate hikes vì lý do ko dự đoán dc đường đi nc bước của Trumph. China thay đổi chính sách tỷ giá & ngoại giao,...
ngay cả khi đô lao đao, thì CK (DJ) cũng vẫn down luôn.
tất nhiên là tại 1 khung TF nhất định thôi.
Ôi,TTF vòng mới?!

Nhìn bước giá vui mắt quá. Bước giá thế lày biết khi nào thấy được giá tím, hỡi ôi.
kg liên quan anh ạ, thích thì sợ gì
anh nhìn TTF vừa xong đới. có 3 phút là sàn tới trần rồi bất chấp các bước giá nhé
Thích đuổi thì co giò chạy chứ lại quằng cái xích vào chân như FBI dẫn tử tù thì chạy sao được.

@TTN @Phát Lộc @TiCan :một thế giới đầy biến động và bất ổn,xu hướng gần đây các QGia đều muốn đưa phụ nữ lên chấp chính để giữ ổn định,nhưng Mỹ thì ko gì là ko thể-Trump là TT Mỹ có khả năng rất cao,DJ,FX,Gold phản ứng mạnh nhất,dĩ nhiên!Nhưng là cơ hội FX, Gold , CP,khung TF là tháng 10/2016-1/2017.
-DB &Finanacial Crisis :theo dõi,cẩn trọng ko thừa.

Ôi,TTF vòng mới?!
Định làm vòng mới hồi nãy nhưng sao cảm giác lần này không an toàn ...!

kg liên quan anh ạ, thích thì sợ gì
anh nhìn TTF vừa xong đới. có 3 phút là sàn tới trần rồi bất chấp các bước giá nhé
Thích đuổi thì co giò chạy chứ lại quằng cái xích vào chân như FBI dẫn tử tù thì chạy sao được.
Vâng, em nói đúng. Anh thấy mình hời hợt quá.

Status
Not open for further replies.
Back