Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
"Tao đã cuỗm đi Hiệp sĩ ánh sáng của Gotham. Và tao đã dìm nó xuống ngang hàng với chúng tao . Điều đó chẳng khó khăn gì. Hiểu chứ? Như mày biết đấy, sự điên loạn......cũng như trọng lực vậy.Tất cả những gì nó cần là một cú đẩy" - Joker
:heo09::heo09::heo09:

SMC nó cùng ngành kiểu như HMC của em, thấy nó lỗ to quá mà HMC vẫn bình an, xong nó ra cái nghị quyết không lỗ 6 tháng cuối năm 2015 thế là em chạy qua ve vãn HMC, kết quả kẹp dài hạn trong khi con này nó lại tăng khủng hơn 100%. Đúng là số vất vả tránh trời không khỏi nắng.
có nên đu múc nó k bác

Có khi nào Dọa ma nhiều cuối cùng mình lại bị ám ảnh bởi những bước chân của ...chính mình?
:banhbao14:
oh nô, lợn thấy sen sang bắt quàng à, tốc độc tăng tỷ lệ nghịch với cấp độ nục a nhá:1cool_look_down:
Con nào tăng càng nhanh thì cái ông bán hớ càng nh ục thầy ợ, ko hiểu cái ông gì ấy ăn ở làm sao lại bán vào đáy con leader, thặc là vi diệu :2cool_burn_joss_stick:
P/S: tự thấy mình vẫn may mắn hơn ai đó :banhbao14:

Em tưởng các thầy chốt lãi thì vui chứ sao lại nh. ục?
sáng nay em đặt bán lung tung từ đầu giờ. trên tham chiếu
vưa xong đã mất 60% vgs tại 13.4
chế ko thuần trader nên ko hiểu, việc trade sai (mất tiền) là rất bình thường, văng slang tá lả cũng là chuyện bình thường, và ko ông nào nói thật 100% cả; ví dụ: kêu khóc thế chứ tay ếch xanh mới leo đọt HPG 37.5; đang khấn cấp tập ấy :1cool_look_down:
:banhbao14:

Con nào tăng càng nhanh thì cái ông bán hớ càng nh ục thầy ợ, ko hiểu cái ông gì ấy ăn ở làm sao lại bán vào đáy con leader, thặc là vi diệu :2cool_burn_joss_stick:
P/S: tự thấy mình vẫn may mắn hơn ai đó :banhbao14:
ông nào vại :1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back