Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hello cả nhà, cả nhà vẫn làm ăn tốt quá nhỉ, không biết có ai cùng cảm giác như em không khi global đang chuẩn bị cho đợt gãy mới rồi , điều gì sẽ xảy ra trong tuần này khi giá hàng hóa sau khi đạt đỉnh và quay đầu cắm xuống nhỉ :-? Liệu có khả năng về 56x không các thầy :-ss

Hello cả nhà, cả nhà vẫn làm ăn tốt quá nhỉ, không biết có ai cùng cảm giác như em không khi global đang chuẩn bị cho đợt gãy mới rồi , điều gì sẽ xảy ra trong tuần này khi giá hàng hóa sau khi đạt đỉnh và quay đầu cắm xuống nhỉ :-? Liệu có khả năng về 56x không các thầy :-ss
Chợ nó đang đồn HNG của thầy sắp trần mấy phiên kìa :21:

Các thầy ở đây toàn phớt lờ VNI lâu rồi, không đoán đỉnh hay đáy nữa đâu :21:

Chợ nó đang đồn HNG của thầy sắp trần mấy phiên kìa :21:
HNG done deal đấy rồi chị ơi, xong thông tin trình lên chính phủ là cụ thể hóa lợi nhuận thôi có báo cáo kết quả giao dịch trong topic này của thread trước rồi mà chị :-p, giờ HNG là của Anh Đức và của các chủ nợ ngân hàng chứ không phải của em nữa chị ạ :))

HNG done deal đấy rồi chị ơi, xong thông tin trình lên chính phủ là cụ thể hóa lợi nhuận thôi có báo cáo kết quả giao dịch trong topic này của thread trước rồi mà chị :-p, giờ HNG là của Anh Đức và của các chủ nợ ngân hàng chứ không phải của em nữa chị ạ :))
Thấy thủy chung với anh Đức, tưởng có tý tư tình :24::24::24:

Thấy thủy chung với anh Đức, tưởng có tý tư tình :24::24::24:
Khi nào anh đức về 6-7 lại thủy chung lại chị ơi , trên cái chợ chứng này chị thủy chung với cổ phiếu nào cho mình tiền thôi :))
TL4 có gì hay không chị ơi? có cửa ăn bằng nần không để e nghiên cứu bet vào nào :-?

:3D_35:

Khi nào anh đức về 6-7 lại thủy chung lại chị ơi , trên cái chợ chứng này chị thủy chung với cổ phiếu nào cho mình tiền thôi :))
TL4 có gì hay không chị ơi? có cửa ăn bằng nần không để e nghiên cứu bet vào nào :-?
Chị đang mơ ăn nhiều lần cơ đấy. Em phải quan sát có lái vào hãy vào không thì lại chôn vốn như chị mất.

SMC không bít có gì hay các bác, thấy em nó vượt đỉnh với vol lớn.....em đang xoắn nó.....
SMC nó cùng ngành kiểu như HMC của em, thấy nó lỗ to quá mà HMC vẫn bình an, xong nó ra cái nghị quyết không lỗ 6 tháng cuối năm 2015 thế là em chạy qua ve vãn HMC, kết quả kẹp dài hạn trong khi con này nó lại tăng khủng hơn 100%. Đúng là số vất vả tránh trời không khỏi nắng.

Status
Not open for further replies.
Back