Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Hôm trước nghe đồn bị em MG chưn dài rụ khị leo lưng Long Lợn... hnay lại lòi ra thêm 2 lão ma đầu chốn ni... Lên 4x thì lộ ra típ ông thần vf? Đạt target 5x lộ ra trùm cuối @Cdg & @TuanMinh...kkk... xong lại báo em có nhõn 1k cổ thoai hà... hú hú
Sập chưa thầy để ù té quyền :24:
Lên thang bộ xuống nhảy cửa sổ cho nhanh

Ý mua bán xong rồi thì quan sát theo diễn biến của cổ phiếu để ra quyết định chứ không bị giá đã mua hay bán chi phối.
Chị đang luyện cái này nên nói vậy thôi chứ bản thân chị chưa thoát khỏi ám ảnh bởi giá đã giao dịch.
:1cool_byebye:. Em không chữa được bệnh này nên giờ đành phải sống chung với lũ bằng cách lỡ rồi thì tìm cổ khác mua cho đỡ nóng trong người .

Em giờ cũng chơi dài hạn mà chị, tính ra cũng hai tháng rồi cũng đã bỏ hàng đâu, công cụ mình càng clear thì mình ra quyết định càng chính xác thôi ạ!:1:
@BlueDiamond thử gợi ý xem. Lâu rồi chị chỉ nhìn bảng và đọc tài liệu rồi quyết định, nhưng thú thực là sai nhiều hơn đúng nên đôi khi thấy bất mãn với bản thân lắm.

Lợn vào thế chỉnh nhẹ sau khi xuất hiện cái gap & con chưn dài thôi ợ, chưa thấy mô hình đảo chiều gì cả... hạ size & nâng trailing stop là ổn... chưa có gì phải xoắn cả! :)
À em k cưỡi lợn, có cưỡi thì cưỡi leader của thép chứ cưỡi lợn làm gì. Đang hô vni sập đầu tầu sập các toa sập theo :)

tên nào Fxx hở?:106:
:3D_35:
Lợn vào thế chỉnh nhẹ sau khi xuất hiện cái gap & con chưn dài thôi ợ, chưa thấy mô hình đảo chiều gì cả... hạ size & nâng trailing stop là ổn... chưa có gì phải xoắn cả! :)
Ngược chiều vun vút thần tượng ợ, số khộ, mai các anh đỏ tiếp em tiễn nốt :9cool_too_sad:

@BlueDiamond thử gợi ý xem. Lâu rồi chị chỉ nhìn bảng và đọc tài liệu rồi quyết định, nhưng thú thực là sai nhiều hơn đúng nên đôi khi thấy bất mãn với bản thân lắm.
Như lần trước đã nói với chị là em chỉ đánh con nào chịu chạy rồi và tùy cơ ứng biến với nó! Còn hàng T 3 về mà ko chạy là em đá đít.:1:

Mời cả nhà giải nhiệt mùa hè nào :1:

Status
Not open for further replies.
Back