Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tính ra cái cmt hôm thứ 6 về ava mới, cũng tờ ruẩn phết hì...kkk...
Bán cũng đã bán zồi, xin đừng sát muối vào lòng em ợ, thầy @xBuu cưỡi hạc đếm xèng, em cưỡi lợn các anh cũng ko cho... :9cool_too_sad:
ca dao mô tả tâm trạng a ếch hiện tại "Ðói lòng ăn trái khổ qua. Nuốt vô thì đắng nhả ra bạn cười." :1cool_look_down::24::24::24:
1 ông bơi mà 3-4 ông dìm thì bơi làm thao đây ợ :cute_smiley43:

Xếp gạch lại dần đi thần tượng ơi... One day doesn't make a trend... gì gì đới... kệ mợ mô hình 2 cái đỉnh... thặt tềnh!
Bán cũng đã bán zồi, xin đừng sát muối vào lòng em ợ, thầy @xBuu cưỡi hạc đếm xèng, em cưỡi lợn các anh cũng ko cho... :9cool_too_sad:

1 ông bơi mà 3-4 ông dìm thì bơi làm thao đây ợ :cute_smiley43:

Chắc là do ăn ở thế nào đây :24:
Ở trong SG mà toàn thấy rủ hot boy đi nhậu mà quên không rủ Giáo chủ với anh Cào nên ...:19:
Em biết em sai zồi, lần sau các thầy đừng dìm em nựa ợ :9cool_too_sad:
Xếp gạch lại dần đi thần tượng ơi... One day doesn't make a trend... gì gì đới... kệ mợ mô hình 2 cái đỉnh... thặt tềnh!
Mai xanh thì lại ca bài ca mua đáy thấp bán đáy cao thần tượng ợ :2cool_after_boom:
:24:. Nổi như thế chả bị dìm , đúng quá còn gì anh ei :24:
Các thầy chỉ mới nhìn thấy bề nổi của tảng băng chìm thôi ợ, ở dưới nó chìm sâu lắm zồi :cute_smiley23:

:24:. Suy nghĩ tầm cao sủ quá , hổng hiểu .
Em chỉ khoái nhặt nhạnh vài % thôi , quan tâm gì TT, size tài khoản bé tí tẹo :3cool_nosebleed:
Ý mua bán xong rồi thì quan sát theo diễn biến của cổ phiếu để ra quyết định chứ không bị giá đã mua hay bán chi phối.
Chị đang luyện cái này nên nói vậy thôi chứ bản thân chị chưa thoát khỏi ám ảnh bởi giá đã giao dịch.

Ý mua bán xong rồi thì quan sát theo diễn biến của cổ phiếu để ra quyết định chứ không bị giá đã mua hay bán chi phối.
Chị đang luyện cái này nên nói vậy thôi chứ bản thân chị chưa thoát khỏi ám ảnh bởi giá đã giao dịch.
Chị dùng công cụ gì để theo dõi? Chơi chuyên nghiệp thì nên có đồ ngon một chút!:1:

Status
Not open for further replies.
Back