Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Trong Sài gòn thì liên lạc với bác @TadaNhon, hotboy có số đó, hỏi xem bác ấy có giúp được không.
Vấn đề là phải có tâm nữa anh ạ. Bác này em chưa trao đổi bao giờ. Để tìm hiểu thân thế sự nghiệp xem đã vậy. Các anh chị có mối nào cứ giới thiệu thêm nhé.

Vấn đề là phải có tâm nữa anh ạ. Bác này em chưa trao đổi bao giờ. Để tìm hiểu thân thế sự nghiệp xem đã vậy. Các anh chị có mối nào cứ giới thiệu thêm nhé.
Ràng buộc bằng hợp đồng, làm rõ Phí quản lý,quyền lợi, trách nhiệm của ng quản lý đối với tài sản

Case khó nhờ anh chị em xem hộ, em toàn nói linh tinh nhưng nhờ tư vấn nghiêm túc là chịu bó tay:
MSN mua giá 110-120
ITA: giá mua 6
SHI giá mua 9.6
HHS giá mua 10
Mỗi loại vài trăm nghìn nha. Toàn mã em chưa sờ đến bao giờ. Theo các anh chị nên giải quyết thế nào cho hiệu quả?
P/s tiền nhàn rỗi và không có áp lực gì ạ.
Chị cho hỏi:Tỉ trọng các loại cp?Khả năng có bơm thêm vốn vào TK ko ?

Chị cho hỏi:Tỉ trọng các loại cp?Khả năng có bơm thêm vốn vào TK ko ?
Thấy lúc nãy anh ấy còn hỏi em đang mua gì để anh theo. Chắc còn nhiều tiền nhưng đang lỗ quá thì việc bơm thêm nữa sợ gây áp lực tâm lý. Mình phải mau chóng stop và cũng nói rõ lý do em phải tìm hiểu thêm về cổ phiếu của anh đã.

Thấy lúc nãy anh ấy còn hỏi em đang mua gì để anh theo. Chắc còn nhiều tiền nhưng đang lỗ quá thì việc bơm thêm nữa sợ gây áp lực tâm lý. Mình phải mau chóng stop và cũng nói rõ lý do em phải tìm hiểu thêm về cổ phiếu của anh đã.
Cầm ngần ấy cổ rồi thì để im đấy tốt hơn là bơm thêm. Tiền có thể bơm thêm để làm bảo đảm tâm lý không cắt đúng đáy. Đánh giá là MSN và ITA đều đang ở đáy từ giờ đến ... Tết

1/ITA như ý bác Tí
2/SHI ko lose bao nhiêu:ko quan tâm
3/HHS có thể cớ cấu qua các cp có giá gần tương đương mà xét thấy có khả năng tăng nhanh.VD:KMR...
3/MSN :lose nhiều nhất,theo em canh vùng MSN hay vùng TT xuống thấp vay lại chính nó với tỉ lệ 5:5 tăng gấp đôi số lượng,nếu ko muốn cơ cấu,sẽ có lúc MSN đạt 70-80x.Lúc đó sẽ có lời.
Tạm thời như thế.
Trong case bạn chị ko linh động,có thể nhờ môi giới dùng TK làm kho cho vay cp,lấy lãi 0.7% tuần.
Tạm thời như thế...

Status
Not open for further replies.
Back