Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
mặc dù like các share của a, nhưng e phải công nhận @whitehat rất chuẩn trong việc cảnh giác mỗi khi a lượn lên 4rum :24::24::24:
cuối tuần rồi, đi uống beer thôi :cungly:
Cụ nhìn nhóe, lần trước ảnh lượn lờ bảo là thị trường còn mỗi yếu tố Oil là đáng để quan tâm... xong ảnh đi du hí châu Âu... giờ ảnh từ châu Âu lượn lờ... thì có khi Oil rớt thẳng đứng từ đỉnh không chừng... ăn ít no lâu... hế hề hề... riệu thôi :yahoo_108:

Chị không GATO đâu. Bạn bè chị thành danh cũng nhiều trong khi chị vẫn vui với vai trò 1 bà nội trợ. Vẫn OK con gà đen. Chị mua vì giấc mơ 2.000 tỷ lợi nhuận và có thể chờ vài năm chứ không phải để nhìn họ xẻ thịt công ty và bán đi những mảng ngon nhất. Không cùng chí hướng thì chia tay thôi :1:

Em nhắc lại chị cũng là để nhắc em! Đừng mua những công ty mình cho rằng là tốt, hãy mua những công ty đang tốt lên có nghĩa là nó đang thể hiện sự tốt lên vào báo cáo!:1:

Em nhắc lại chị cũng là để nhắc em! Đừng mua những công ty mình cho rằng là tốt, hãy mua những công ty đang tốt lên có nghĩa là nó đang thể hiện sự tốt lên vào báo cáo!:1:
Em dong quan diem, va lai danh gia tang truong or core value thi fai danh gia tu core biz, cash flow n debt . Chi nhin quy dat va tai san co dinh roi qd mua ban thi CL la ch hien nhien.

https://www.facebook.com/candleacousticmusic/
AE có thời gian qua chém gió nhé. Open today
Chúc anh đạt được nhiều thành tựu.
Hế nô ngày mới ace!

Status
Not open for further replies.
Back