Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chị đi vắng có ngày tranh thủ xả stress - xóa hết roài :1:
dạo này ko thấy Sam già , chị lại thấy nhớ nhớ cái kiểu dỗi hơn đáng yêu của lão í :2cool_sad:
p/s: TGDĐ kết hợp với VP bank, Home credit bán oppo trả góp ls =0% giá bình dân 5tr -6tr cháy hàng,
Nhớ thời viettel mới ra thị trường vác sim ( Tk 20k) vào các trường ĐH phát không cho sinh viên mà trong vòng 3 năm chiếm tỷ trọng thị phần lớn, đẩy 2 ông lớn vnp Mbf vào vòng giảm giá cước cuộc gọi , bỏ chia vùng cước . mình cũng đc nhờ

Last edited:
dạo này ko thấy Sam già , chị lại thấy nhớ nhớ cái kiểu dỗi hơn đáng yêu của lão í :2cool_sad:
p/s: TGDĐ kết hợp với VP bank, Home credit bán oppo trả góp ls =0% giá bình dân 5tr -6tr cháy hàng,
Nhớ thời viettel mới ra thị trường vác sim ( Tk 20k) vào các trường ĐH phát không cho sinh viên mà trong vòng 3 năm chiếm tỷ trọng thị phần lớn, đẩy 2 ông lớn vnp Mbf vào vòng giảm giá cước cuộc gọi , bỏ chia vùng cước . mình cũng đc nhờ
VNPT sợ Viettel quá rồi suốt ngày trù ẻo dùng ngân sách quốc phòng phục vụ cho dân dung nên mới rẻ thế ... Hy vọng cái anh hàng không của quân đội như Viettel - khắp các tỉnh thành đều có sân bay quân sự đỡ trả phí cho cụm cảng hàng không (bến xe):1:

DWG: bán sỉ k cạnh tranh nổi với FPT, bán lẻ không cạnh tranh nổi với MWG, giá tương đương FPT. Võ đoán thành sự thực...:24:

VNPT sợ Viettel quá rồi suốt ngày trù ẻo dùng ngân sách quốc phòng phục vụ cho dân dung nên mới rẻ thế ... Hy vọng cái anh hàng không của quân đội như Viettel - khắp các tỉnh thành đều có sân bay quân sự đỡ trả phí cho cụm cảng hàng không (bến xe):1:

DWG: bán sỉ k cạnh tranh nổi với FPT, bán lẻ không cạnh tranh nổi với MWG, giá tương đương FPT. Võ đoán thành sự thực...:24:
yeah, giấc mơ vẫn chỉ là giấc mơ thôi
Lá rau má không thể to bằng lá sen được :24:
câu này nói 2 năm trước đã đúng - năm nay vẫn còn đúng :113::113:

yeah, giấc mơ vẫn chỉ là giấc mơ thôi
Lá rau má không thể to bằng lá sen được :24:
câu này nói 2 năm trước đã đúng - năm nay vẫn còn đúng :113::113:
tự đại dương xanh của ảnh hơi ít cả thôi mờ, haha. Like nhiệt 2 ac nha, có chút chút tinh thần vc roài đó.:3cool_adore:

Cho em like ké để nâng cao tinh thần 2 ac với :3cool_adore:
Về dự đúng kiểu chị hcm thì tôi dự TTF còn bá hơn cơ:21:
Và ko cần tới 2 năm để hiện thực hóa giấc mơ.:106:
ps: thôi để kể công nốt, khéo lại có a bẩu tôi ko đóng góp cho cộng đồng :24: năm nay tôi cứu ối tk khỏi eve ttf ndn ceo tl4 cả msn las dcm dlg fit hhs hay cả cục hàng không asa .v.v

Last edited:
trò ấy có gì mà mê thế nhỉ, thấy HN phạt luôn mấy trăm người, SG thì 12h đêm Tao Đàn đông đen :6cool_surrender:
nể team code + phát hành trò nay ghê á :6cool_sure:
Hờ , thì nó có những yếu tố để mang ra so (con người thì hay ganh đua mấy thứ tầm phào) + quá khứ tốt này + đông người chơi này + dẫn đầu xu hướng mới này + marketing tốt này :24:
Có khi em cũng down về để mỗi lần đi xem cho khách tiện thể bắt luôn vài con , vớ vẩn thành người đầu tiên bắt đủ pokemon tại VN :24::24::24:

ps: thôi để kể công nốt, khéo lại có a bẩu tôi ko đóng góp cho cộng đồng :24: năm nay tôi cứu ối tk khỏi eve ttf ndn ceo tl4 cả msn las dcm dlg fit hhs hay cả cục hàng không asa .v.v
Công đức vô biên :19:

tự đại dương xanh của ảnh hơi ít cả thôi mờ, haha. Like nhiệt 2 ac nha, có chút chút tinh thần vc roài đó.:3cool_adore:
Thì em nói vuốt đuôi thôi kiểu gì trả đúng:21:

Cái này chưa thoả đáng này: phán là nhu cầu nội tại của cụ,ngoài trường hợp hỏi riêng để đc tư vấn cụ thể, thì người hóng có thể sử dụng lời phán là cái hay của người ta là chính...
Rất dễ lâm vào vết bánh xe đổ là:
khi quen được nâng bi roài, mà k được nâng nữa là tự động hết phán (chỉ phán ở chỗ nào dc làm hài lòng). Biến nhu cầu bên trong là mình cần chia sẻ thành có phí mới chia sẻ, không phí là thôi.

... đã đọc !
trừ tui ra a ơi, ko biết món này
Công đức vô biên :19:
Tiền vô liên miên :19:
Sống đời thần tiên :21:
Hí hí mềnh có 3 chú trong cái list trên kia. cám ơn kg hết dưng mà hay bị vả nên cứ cám ơn từ xa xa
:21: chị nhớ chỉ cần đọc kỹ, làm bài tập đều, tự khắc biết lánh nặng tìm nhẹ:1cool_byebye:
...
Cái này chưa thoả đáng này: phán là nhu cầu nội tại của cụ, ngoài trường hợp hỏi riêng để đc tư vấn cụ thể, thì người hóng có thể sử dụng lời phán là cái hay của người ta là chính...
khi quen được nâng bi roài, mà k được nâng nữa là tự động hết phán (chỉ phán ở chỗ nào dc làm hài lòng). Biến nhu cầu bên trong là mình cần chia sẻ thành có phí mới chia sẻ, không phí là thôi.
để giữ hòa khí nâng bi, chỉ nên phán những điều thuận nhĩ hở cụ :21:

Last edited:
Như VGC, em thấy dễ mà chị thấy khó... khác góc nhìn, khác cả cách chọn cổ. Đấu giá xong là cá rô phi...:1:
Không có ý gì ngoài việc: Pím hàng thì dễ, pím mà người kia múc luôn mới khó... cái đó là một nghệ thuật. Marketing gọi là phân khúc khách hàng chị ơi! :21:
muốn sale hàng cứ xem phim sói già phố wall

Thì em nói vuốt đuôi thôi kiểu gì trả đúng:21:

Cái này chưa thoả đáng này: phán là nhu cầu nội tại của cụ,ngoài trường hợp hỏi riêng để đc tư vấn cụ thể, thì người hóng có thể sử dụng lời phán là cái hay của người ta là chính...

Well, that explains pretty much everything! :1cool_byebye:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back