Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nói 1 lần thẳng thắn, cởi mở nha Cô Lái.
Thứ nhất là em có quote bài của chị chứ không phải hỏi đổng.
Thứ 2 thú thật từ đáy lòng rằng em thấy chị có tính bốc đồng hay nói những điều mình không biết, những điều khác xa sự thật vì mục đích gì em không cần biết nhưng điều này là không phù hợp với nguyên tắc của em.
Thứ 3 cho dù như thế nhưng nếu chị vẫn giữ được sự tử tế có lẽ em đã thận trọng hơn trong phát ngôn của mình nhưng rất tiếc em không thấy ở chị điều đó.
Những chuyện như NAV tăng hay giảm về cơ bản không ảnh hưởng nhiều đến cách hành xử của em đâu nên đừng tha thứ cho sự lỗ mãng này của em bằng thái độ cảm thông chị nhé :10:
Cám ơn vì e đã nói ra điều em đã nghĩ đến.
Chị chỉ thấy lạ là hà cớ gì em phải chịu đựng chị ở cái ao tù này lâu đến thế.

Cám ơn vì e đã nói ra điều em đã nghĩ đến.
Chị chỉ thấy lạ là hà cớ gì em phải chịu đựng chị ở cái ao tù này lâu đến thế.
He he he....
Lại đuổi khéo em rồi.
Có lẽ không dưới 1 lần em đã cảm ơn chị cùng 1 vài người khác vì bỏ công sức duy trì sân chơi này cho mọi người trong đó có em. Do vậy dù có việc gì xảy ra em cũng vẫn giữ 1 sự trân trọng nhất định dành cho chị mà :thankyou:
Vì sao em ở đây lâu ư?
Chị biết không?
Đó là vì nơi đây có nhiều người mà em yêu quý thực lòng, và em cũng biết họ cũng có dành tình cảm tốt đẹp cho em. Họ động viên, hỗ trợ tinh thần cho em rất nhiều đó chị. Điều này quan trọng hơn mọi thứ nhỏ nhặt khác trên đời.
Chúc chị và cả nhà một ngày vui và giao dịch hiệu quả.

He he he....
Lại đuổi khéo em rồi.
Có lẽ không dưới 1 lần em đã cảm ơn chị cùng 1 vài người khác vì bỏ công sức duy trì sân chơi này cho mọi người trong đó có em. Do vậy dù có việc gì xảy ra em cũng vẫn giữ 1 sự trân trọng nhất định dành cho chị mà :thankyou:
Vì sao em ở đây lâu ư?
Chị biết không?
Đó là vì nơi đây có nhiều người mà em yêu quý thực lòng, và em cũng biết họ cũng có dành tình cảm tốt đẹp cho em. Họ động viên, hỗ trợ tinh thần cho em rất nhiều đó chị. Điều này quan trọng hơn mọi thứ nhỏ nhặt khác trên đời.
Chúc chị và cả nhà một ngày vui và giao dịch hiệu quả.

Chúc em luôn tìm thấy niềm vui cuộc sống và cố gắng khéo léo tự cân bằng cảm xúc của mình.
Have Nice Day :1178:

Status
Not open for further replies.
Back