Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chị giữ từ ngày đó ạ?
hối ra tết mình có nói là chọn mấy mã hàng do anh Chym khuyến nghị để lấy tiền mua sữa khi sinh con phòng cho trường hợp ko lướt lát mua bán đc gì .
Hàng của a Chym khuyến nghị thường là hàng mới, diện tốt tự nhiên, trend cũng dài hơi, klg vừa phải ko phù hợp cho bọn đánh T+0 . Cái này thương hiệu của anh í nhiều năm rồi.

Đừng ai bị như thế này nha. he he he
Em bị suốt thầy ạ! :1smiley_vn24:

mình đã mất công giải thích, nhưng bạn ko chịu đọc kỹ và sơ bộ ko có kỹ thuật nào về đòn bẩy
ACE đa phần đã có hàng nằm sẵn chỉ đưa MG vào cp cụ thể , nhóm ngành hàng cụ thể. Nay họ thấy cái xe có biểu hiện hết ga thì hạ tỷ lệ MG hay TP cũng tính cho cp cụ thể
Bạn ko thể tính chung cho NAV để hỏi đổng như vậy.
Chắc chắn chả ai thừa hơi nói chiện vô bổ với bạn nữa
--------------
khỏi quote lần sau nha
Nói 1 lần thẳng thắn, cởi mở nha Cô Lái.
Thứ nhất là em có quote bài của chị chứ không phải hỏi đổng.
Thứ 2 thú thật từ đáy lòng rằng em thấy chị có tính bốc đồng hay nói những điều mình không biết, những điều khác xa sự thật vì mục đích gì em không cần biết nhưng điều này là không phù hợp với nguyên tắc của em.
Thứ 3 cho dù như thế nhưng nếu chị vẫn giữ được sự tử tế có lẽ em đã thận trọng hơn trong phát ngôn của mình nhưng rất tiếc em không thấy ở chị điều đó.
Những chuyện như NAV tăng hay giảm về cơ bản không ảnh hưởng nhiều đến cách hành xử của em đâu nên đừng tha thứ cho sự lỗ mãng này của em bằng thái độ cảm thông chị nhé :10:

Nói 1 lần thẳng thắn, cởi mở nha Cô Lái.
Thứ nhất là em có quote bài của chị chứ không phải hỏi đổng.
Thứ 2 thú thật từ đáy lòng rằng em thấy chị có tính bốc đồng hay nói những điều mình không biết, những điều khác xa sự thật vì mục đích gì em không cần biết nhưng điều này là không phù hợp với nguyên tắc của em.
Thứ 3 cho dù như thế nhưng nếu chị vẫn giữ được sự tử tế có lẽ em đã thận trọng hơn trong phát ngôn của mình nhưng rất tiếc em không thấy ở chị điều đó.
Những chuyện như NAV tăng hay giảm về cơ bản không ảnh hưởng nhiều đến cách hành xử của em đâu nên đừng tha thứ cho sự lỗ mãng này của em bằng thái độ cảm thông chị nhé :10:
Login để like cho Chị. hi hi hi

Ngất ngây không, nệm ấm chăn êm không 2 anh @chim_non @newMos :3cool_embarrassed::3cool_embarrassed::3cool_embarrassed:
Hôm nay bận cả ngày, giờ về mở 4R bấm like mỏi cả tay, các thầy các mợ hôm nay được dịp nav phi tăng động ghê quá :21:
Đệm à, ấm quá đi mất thôi. Hóa ra anh LS cũng uy tín phết :21:
p.s: Vì biết hôm nay bận không soi bảng được nên hôm qua trót dại nhồi hơi nhiều, thành thực xin lỗi anh LS :109:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back