Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em dây phải lái hâm. cả phiên đỏ loè kg thanh khoản. cuối phiên giật trần hơn trăm k.
Hay là mọi khi vẫn chơi trò tung lệnh mua ce khủng rồi huỷ ATC. hôm nay mạng nghẽn kg huỷ được?:1cool_byebye:
Cho chết pà lái hâm :3D_37:

Em dây phải lái hâm. cả phiên đỏ loè kg thanh khoản. cuối phiên giật trần hơn trăm k.
Hay là mọi khi vẫn chơi trò tung lệnh mua ce khủng rồi huỷ ATC. hôm nay mạng nghẽn kg huỷ được?:1cool_byebye:
Cho chết pà lái hâm :3D_37:
Cần lắm 3 chữ cái xem lái có hâm ko!

Cần lắm 3 chữ cái xem lái có hâm ko!
Hàng vớ vẩn thôi ạ. lái hâm tới nỗi tuần nào cũng 1-2 lần quăng cầu 100k ATC xong 14h38 là huỷ.( nên mới nghĩ hay hôm nay nó bị nghẽn mạng)
xe Hoàng hà thầy ạ . Mình modify từ T10 thành T 100 . Hiện đang ở vòng 2 .

Nhiều người bi quan về EVE quá. Từ mai em lại bq giá giảm tiếp, có chết thì do bị lừa chứ không phải em ngu đâu :10:
Ghét nhất là đến đoạn nó đi ngang, thanh khoản nhỏ giọt như TL4 bây giờ là chỉ có đóng bảng đi chơi chứ không ngọ nguậy được gì cả.

Nhiều người bi quan về EVE quá. Từ mai em lại bq giá giảm tiếp, có chết thì do bị lừa chứ không phải em ngu đâu :10:
Ghét nhất là đến đoạn nó đi ngang, thanh khoản nhỏ giọt như TL4 bây giờ là chỉ có đóng bảng đi chơi chứ không ngọ nguậy được gì cả.
great idea :113::113:
kể cũng kinh nhể 800 chệu kep ở tl4 :dap:

Last edited:
STV em mua 5.000 đầu tiên giá 9.5 đúng đỉnh đợt tháng 2 năm 2014, mua bình quân xuống đến 5.9 được 20.000 ôm lỗ 1.5 năm một ngày đẹp trời em bán 25.5 :5smiley_vn23:
VCR giữ đến sang năm có khi lại ngon, mình không thích nữa là mình tiễn thôi.
yeah, tài năng ôm hàng giá giảm chịu kẹp của nàng đảm bảo cả làng vc ko ai đọ được đâu.:113::113:
hihi com mần tám qua tám tới chỉ là vui thoai :10::10::10::10::10:

Giờ mới mở đc cái bảng ra xem.
Hôm nay chắc nhiều cụ rụng nụ. Mấy cụ bắt đáy T6 tuần trước như em vẫn còn tý lãi ảo nhưng chắc cũng bắt đầu cóng rồi (lại kẹp, lại cắt) :1smiley_vn24:

STV em mua 5.000 đầu tiên giá 9.5 đúng đỉnh đợt tháng 2 năm 2014, mua bình quân xuống đến 5.9 được 20.000 ôm lỗ 1.5 năm một ngày đẹp trời em bán 25.5 :5smiley_vn23:
VCR giữ đến sang năm có khi lại ngon, mình không thích nữa là mình tiễn thôi.
Vụ STV, VFG của chị hay quá :p, ngưỡng mộ

thay mặt a chim, chào 1 ngày mới rụng nụ :111:

xác định đầu tư thì cất tủ, bỏ ra khỏi wathlist thôi chị TTN :). với LNST chưa phân phối + Thặng dư vốn cổ phần thì giá hiện tại đã quá rẻ rồi (Kepper tự an ủi nhau tý) :-P
nói nôm na nếu nó thực hiện chuyển giá 65% trong tổng các số liệu đẹp đẹp mà a/ c nói thì cũng ... next.

nói nôm na nếu nó thực hiện chuyển giá 65% trong tổng các số liệu đẹp đẹp mà a/ c nói thì cũng ... next.
Đừng suy diễn chủ quan, hãy để thời gian trả lời.
Sai lầm khi cứ cầm đèn chạy trước ô tô mình mắc phải quá nhiều rồi :
- Vì sợ giá thép giảm các công ty nhập khẩu thép thua lỗ mà mình bán mất TNA.
- Vì suốt ngày đọc báo thấy ngành thép khó khăn dư cung, rồi không cạnh tranh nổi với hàng Trung Quốc.... nên dù thấy HPG 2x rất rẻ cũng không dám mua.
.........
Trường hợp EVE HĐQT đặt ra mục tiêu tăng trưởng 20% trong 5 năm 2016-2020 thì hãy để xem người ta thực hiện thế nào đã. Sao cứ phải suy diễn là người ta sẽ lừa đảo mà chẳng dựa trên cơ sở nào cả.

Status
Not open for further replies.
Back