Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
nếu 3a giao dịch trên sàn hsx thì sẽ đỡ tệ hơn
bọn bất lương ( Dương đại tẩu ) nó xem đc tk giao dịch cp 3a, nên NĐT nào ôm nhiều nó buông giao dịch ngay.
cái này ĐB Vc dính 1 lần rồi, nên giao dịch 3a chỉ chơi đc klg thâp
đã biết nớ xem đc tk thì ko fake ip ra mấy acc tương kế tịu kế luôn :3cool_adore:

ko lại đc vì cổ của dn, nó tự lái đều nên có giá vốn thấp lắm
vầng; e tưởng tưởng thế thôi; nếu trade 3A thì căn theo klgd bình quân, mua ko quá 1/2 klgdtb cũng ko đến nỗi lộ diện:1cool_byebye:
bơm tới vốn hóa 1k7 tỷ mà giá trị gd ~ 15tỷ /phiên >>> ôm nhiều ghê chết đc:3cool_adore:
---
HSX có a CDO quay tay chờ vận may mãi ko biết mệt :24:

Tới giờ vẫn nhớ lời @mr4046 nhận xét: Nhìn mặt chú Dương cờ bạc thấy rõ nên mình cũng hơi ngại, chơi nhịp ngắn thì dám chứ chưa đủ tầm đứng tấn với em này :19:
nếu 3a giao dịch trên sàn hsx thì sẽ đỡ tệ hơn
bọn bất lương ( Dương đại tẩu ) nó xem đc tk giao dịch cp 3a, nên NĐT nào ôm nhiều nó buông giao dịch ngay.
cái này ĐB Vc dính 1 lần rồi, nên giao dịch 3a chỉ chơi đc klg thâp

các a/chị thi thoảng noted giúp e vài tên ma cô để e được nhờ,
chơi toàn với ma cô mà lúc nào em cũng học đòi adua tìm cách móc túi từ các chú ma cô này, thôi từ giờ em tởn tới già :104:

vầng; e tưởng tưởng thế thôi; nếu trade 3A thì căn theo klgd bình quân, mua ko quá 1/2 klgdtb cũng ko đến nỗi lộ diện:1cool_byebye:
bơm tới vốn hóa 1k7 tỷ mà giá trị gd ~ 15tỷ /phiên >>> ôm nhiều ghê chết đc:3cool_adore:
---
:1cool_byebye:

nếu trade 3A thì căn theo klgd bình quân, mua ko quá 1/2 klgdtb cũng ko đến nỗi lộ diện:1cool_byebye:bơm tới vốn hóa 1k7 tỷ mà giá trị gd ~ 15tỷ /phiên >>> ôm nhiều ghê chết đc:3cool_adore:---
hàng này nhiều, anh chanh dây ở nghệ an cũng đang quay tay mệt nghỉ, chỉ khỏe phế mấy cty ck.

Viglacera: 178 NĐT đăng ký mua 82 triệu cp, gấp 2.7 lần lượng chào bán
Cái này bảo chứng cho cái giá trúng BQ 11.7 là không thể có, âm mưu vài được hơm Dát ráo chủ? @dash177
kệ cứ để $$$ lên tiếng, news phản ánh dzô chart, icwt ko tdtt a Cào ợ :1cool_byebye:
ps: @whitehat giá trúng 2. mà giá trên sàn ~ mệnh cũng ko có gì lọa nha, hý hý :3cool_adore:
hàng này nhiều, anh chanh dây ở nghệ an cũng đang quay tay mệt nghỉ, chỉ khỏe phế mấy cty ck.
con CDO e vào 2 vòng rồi, mỗi tội tăng chậm như sên, cứ theo macd mà oánh
vầng, mỗi kiểu gd phù hợp vs 1 style trade khác nhau; áp đặt là đứt :3cool_adore:

Last edited:
Khẩu khí ráo chủ iu íu thế lào ấy, không hăng máo như cái hôm sâu biz... Hụt hết cả hữn... :24:
Không nhẽ Thánh cũng có lúc mệt :24::24:
ko nhẽ thấy ngta kẹp cut cháy cứ hý hửng hoài coi sao đặng a ợi; khoe vịt có bầu thì mới đc 1T, hý hý :1cool_byebye:
hôm trước uốn mãi mới hỏi Nhang giáo chủ ăn j để mình cúng, é o thấy ríp pờ lai :2cool_hell_boy:
chắc sợ lỡ ăn rồi nhỡ phán đỡ khách quan :19::19::19:

IwcIt: 2 cây nhang, ráo chủ confirm 1 cây nữa là đủ 3 cây... 49 on the china wave...:10:
Ps: wc không phải là toilet nhóa, mà là wẹekly chart...kkk
ohm, đã thấy và ghi nhận, thanks a; tôi bắt đầu thấy ghê ghê roài; 52 49 6%, chắc ko đến nỗi tắt tk ko achẩu đc nhỉ :9cool_pudency:
Không nhẽ Thánh cũng có lúc mệt :24::24:

hôm trước uốn mãi mới hỏi Nhang giáo chủ ăn j để mình cúng, é o thấy ríp pờ lai :2cool_hell_boy:
chắc sợ lỡ ăn rồi nhỡ phán đỡ khách quan :19::19::19:
hê hê, rày đây mai đó, dễ mà bưng mềnh về thờ à :8cool_amazed:

Nhỡ đâu trả vờ cái nhau tí cho kịch bản thêm hấp dẫn thì sao :10:
Anh CHim đúng ý...truyền hình thực tế bây giờ cố tạo điểm nhấn
ko nhẽ thấy ngta kẹp cut cháy cứ hý hửng hoài coi sao đặng a ợi; khoe vịt có bầu thì mới đc 1T, hý hý :1cool_byebye:
Ah, thì ra vào Vịt bầu...mai sàn căng đét...chờ nhé:19:

Status
Not open for further replies.
Back