Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
gáng lên mấy a, còn hơn 4p nữa là test đẹp, thủng luôn đi e cầm hàng chán quá roài :3cool_adore:

Em sai, giả sử DN có tăng trưởng hơn 20% như họ nói, EPS năm nay 3.600, Đối với DN đầu ngành, thương hiệu mạnh, tình hình TC lành mạnh giá này là hấp dẫn. Chỉ sợ họ không trung thực hoặc đánh giá sai tình hình thôi.
Em thấy nhiều khi họ chưa nói là giá cp đã tăng hơn 20% rồi Chị ạ. Đến khi họ công bố lên thì nó tăng thêm 20-30% nữa thì ra

Giờ có T+0, em nghĩ bác nào có hàng tận dụng tâm lý short ngay đầu phiên rồi cover ngay sau đó trong phiên là cũng hạ giá vốn được ác.
Chả mấy khi có cơ hội khoe PET giảm ít bác TTN nhỉ.

Em thấy nhiều khi họ chưa nói là giá cp đã tăng hơn 20% rồi Chị ạ. Đến khi họ công bố lên thì nó tăng thêm 20-30% nữa thì ra
Nếu đúng như họ nói thì giá này hấp dẫn về mặt định giá đầu tư chứ không nói giá sẽ tăng hay giảm.

Loại ngay từ vòng gửi xe. Ai kiếm tiền được từ CP loại này thì cứ kiếm, riêng mình không bao giờ, thế thôi. Đơn giản :21:
Hôm nọ nói chuyện với bạn gái anh. Em thực sự không biết tên anh là gì (như hôm gặp mọi người giới thiệu hay như em tưởng là Đức mà chị @Colaido có lần bóng gió) nên không dám hỏi thăm về anh :10:

Giờ có T+0, em nghĩ bác nào có hàng tận dụng tâm lý short ngay đầu phiên rồi cover ngay sau đó trong phiên là cũng hạ giá vốn được ác.
Chả mấy khi có cơ hội khoe PET giảm ít bác TTN nhỉ.
á, thế nhỡ sập luôn thì a đứt 2 đầu à :3cool_adore:
Sập à sập à:24: phải nói các anh ý đoán chuẩn thế :113:
icwt; ko nghe kẹp kể chuyện, ko nghe lái trình bày :24::24::24:

Em sai, giả sử DN có tăng trưởng hơn 20% như họ nói, EPS năm nay 3.600, Đối với DN đầu ngành, thương hiệu mạnh, tình hình TC lành mạnh giá này là hấp dẫn. Chỉ sợ họ không trung thực hoặc đánh giá sai tình hình thôi.
Cái này là sợ nhất đối với Việt Nam, chị còn không nắm chắc doanh nghiệp thì có thể nói đại đa số nhà đầu tư theo trường phái FA sai ngay từ dữ liệu đầu vào.

Hôm nọ nói chuyện với bạn gái anh. Em thực sự không biết tên anh là gì (như hôm gặp mọi người giới thiệu hay như em tưởng là Đức mà chị @Colaido có lần bóng gió) nên không dám hỏi thăm về anh :10:
No problem. Càng ít người biết càng tốt :21:
Đùa chứ cách suy nghĩ và kinh doanh của mình khác các bạn ấy lắm, ngày xưa chơi với nhau thôi. Giờ có nhắc đúng tên may ra N còn biết chứ S thì sure là ko :21:

Status
Not open for further replies.
Back