Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Cần lắm 3 chữ cái trong giai đoại nhiễu nhương này:3cool_adore:
Em cũng nhảy vòng quanh trong cái ranh mục thôi mà. Ví dụ, đã chốt: C32, DHA, DSN, FMC, VIC, 1/2 (DQC, RAL, CTD, MWG)... mò tiếp: Cao su thiên nhiên, VGC, BCC, FPT, QHD, TCL...
Quá trời chữ cái luôn, nhìn hoa cả mắt... em có xứng đáng được anh tặng bài thơ không anh ời...:21:

Last edited:
Em cũng nhảy vòng quanh trong cái ranh mục thôi mà. Ví dụ, đã chốt: C32, DHA, DSN, FMC, VIC, 1/2 (DQC, RAL, CTD, MWG)... mò tiếp: Cao su thiên nhiên, VGC, BCC, FPT, QHD, TCL...
Quá trời chữ cái luôn, nhìn hoa cả mắt... em có xứng đáng được anh tặng bài thơ không anh ời...:21:
Thấy có vẽ anh cuồng thơ của Tôi lắm:39:

Rớt mạnh thế này là lại nghi ngờ DN vẽ ra bức tranh không trung thực, KQKD có thể không đúng như họ đã công bố. Vào lúc này khác gì đánh bạc. Kiên nhẫn chờ đợi báo cáo đi.
Không phải DN vẽ bức tranh không trực thực mà là giá cp phản ánh ko trung thực kết quả kd của DN chị ak hihi.

Không phải DN vẽ bức tranh không trực thực mà là giá cp phản ánh ko trung thực kết quả kd của DN chị ak hihi.
Em sai, giả sử DN có tăng trưởng hơn 20% như họ nói, EPS năm nay 3.600, Đối với DN đầu ngành, thương hiệu mạnh, tình hình TC lành mạnh giá này là hấp dẫn. Chỉ sợ họ không trung thực hoặc đánh giá sai tình hình thôi.

Status
Not open for further replies.
Back