Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thôi thị trường đang vui cứ vui đi các bác! Xã hội này nhiều loại người lắm mình cứ lịch sự họ lại tưởng họ hay, Lịch sự như anh Chim nhiều trường hợp còn phải nản,Chắc cũng vì muốn gìn giữ sự trong sáng của tiếng Việt nên mọi người còn kìm lại!:21:

Sáng giờ em cứ nhấp nhấp mà ko dám vào:106:
bất chấp đi a, cơ hội ân bằng lằn :4cool_beauty:
---
để thay đổi không khí, thay vì hô các cp upside +30% có lẻ, gọi hồn các a dưới mặt nước rủ bùn đứng dậy :1cool_look_down:
greenland - chánh chủ đương kẹp 16 :9cool_too_sad:

Last edited:
sáng cũng cố gắng kìm chế, dưng thành thật thú nhận với anh là vẫn rít lên tiếng sương sắc khi mới 10h hàng đã ce. :1cool_byebye:
Nhờ anh nhắn a. Long Cẩu là mình vưỡn folow shn của anh í nhóe
p/s: Còn nữa anh với các ae cho public cái program: 10 năm VC - 1 tình iu lên 4rum để kêu gọi bà con gần xa tham dự ạ.

Ngồi ngay ngắn tôi lạy chị cái nữa

Chị làm Mod mà lại nhắn tui cái sự trọng đại ấy?

Thôi thị trường đang vui cứ vui đi các bác! Xã hội này nhiều loại người lắm mình cứ lịch sự họ lại tưởng họ hay, Lịch sự như anh Chim nhiều trường hợp còn phải nản,Chắc cũng vì muốn gìn giữ sự trong sáng của tiếng Việt nên mọi người còn kìm lại!:21:

Anh nói em????

kệ đi anh, ai là gì là quyền chọn lựa của họ, mình vẫn phải luôn là mình theo chọn lựa của mình. :D
khoe tí: hcm chạy rùi, mừng wa, xin anh ấy đừng mốt hai mốt nữa. :D

Status
Not open for further replies.
Back