Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Mình không giao tiếp nhiều nhưng cách nói chuyện trên này mình thấy không hợp thì thôi, không trả lời hay nói chuyện nữa. Đâu cần thiết phải dùng lời lẽ nặng nề như vậy.
Còn làm đàn ông, con trai thì nên lịch sự với phụ nữ bạn ạ. Còn nếu bạn không phải đàn ông con trai thì cho mình rút lại lời đã nói nhé :4:
xin lỗi, a giáo điều nghe mắc ói quá :21:
ờ, chả phải giải thích với anh, nhưng cứ giao tiếp với cô ấy nhiều nhiều vào sẽ hiểu :24:

Thôi anh đừng troll em nữa, EVE tím ngắt đến nơi rùi...
Hôm nay em hy vọng PVB, DRC, NHA chiều tím... mỗi ngày ta chọn 3 mã tím :24:
NHA và PET sáng hôm qua bằng giá nhau hu hu hu....
Đúng là không nghe lời Cào chỉ có thiệt, không cần nói nhiều.

Chiều em bán thử xem có tím được ko nhé :3cool_adore:
Vãi cả nồi với thần tượng quá... có đối tượng khác ăn 50% trong 06 tháng chưa? Chưa thì khoan hẳn vội tháo margin ra phang nhá, không lại cầm tiền không biết làm gì... thì khổ đời đới... Har chưa thấy đỉnh đâu, nhưng mà target chạm thì cứ cho ra trước 1/2, còn lại trailing stop... có khi nó bay lên tận 20 không chừng :1cool_dribble:
Anh để im cho em nhâm nhi ly cafe & hóng gió forum nhoé, sáng giờ lo enter chưa nhắp được ngụm nào đới... :21:

anh chị em bình tĩnh

:108::108::108::108::108::108::108::108::108::108:

Cô Lái cũng bình tĩnh luôn nhé....
sáng cũng cố gắng kìm chế, dưng thành thật thú nhận với anh là vẫn rít lên tiếng sương sắc khi mới 10h hàng đã ce. :1cool_byebye:
Nhờ anh nhắn a. Long Cẩu là mình vưỡn folow shn của anh í nhóe
p/s: Còn nữa anh với các ae cho public cái program: 10 năm VC - 1 tình iu lên 4rum để kêu gọi bà con gần xa tham dự ạ.

sáng cũng cố gắng kìm chế, dưng thành thật thú nhận với anh là vẫn rít lên tiếng sương sắc khi mới 10h hàng đã ce. Anh nhắn a. Long Cẩu là mình vưỡn folow shn của anh í nhóe

lạy hồn, SHN của anh nào? chứ anh í đâu?

Nghi vẫn cô lái cho mượn nick vẫn lơ lửng

Status
Not open for further replies.
Back